| Tần suất | 2.4GHz và 5.8GHz |
|---|---|
| Tuổi thọ pin | Lên đến 4 giờ |
| KÍCH CỠ | 80mm*75mm*265mm |
| Phạm vi gây nhiễu | 1km |
| Cân nặng | 530g |
| Băng thông nhiễu | 900mgz, 1,5 GHz , 2,4GHz , 5,8 GHz |
|---|---|
| Cấu trúc | 300mm*260mm*140mm |
| Tiêu thụ năng lượng | ≤ 30W |
| phạm vi giao thoa | 1-2 km |
| thời gian làm việc | ≥1 giờ |
| tên | Polaris Hobit Station-1 |
|---|---|
| Phạm vi | 10km |
| Băng tần | 70MHz-6GHz |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| chế độ phát hiện | Thụ động |