| Băng tần | 2.4GHz và 5.8GHz |
|---|---|
| Khám phá phạm vi | 3km |
| Trọng lượng | 530g |
| Kích thước | 81mm*75mm*265mm |
| Màu sắc | màu trắng |
| Tần suất | 2.4Ghz & 5.8Ghz |
|---|---|
| Tuổi thọ pin | Lên đến 4 giờ |
| Kích thước | 80mm*75mm*265mm |
| Trọng lượng | 530g |
| Màu sắc | bạc-đen |
| tên | Polaris Hobit Station-2 |
|---|---|
| Phát hiện góc | 360° |
| Băng tần | 300MHz-6GHz |
| Màu sắc | Xám/Trắng |
| gây nhiễu | Toàn bộ ban nhạc |
| Băng thông phát hiện | 433MHz 、 900 MHz 、 2,4GHz 、 5,2GHz 、 5,8 GHz |
|---|---|
| Vị trí máy bay không người lái | 3km |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
| Góc phát hiện | 360 độ |
| Phát hiện tỷ lệ | ≥ 99,9% |
| Băng tần | 2.4GHz và 5.8GHz |
|---|---|
| Sự xuất hiện | Đồng hợp kim nhôm |
| Báo thức | Giọng nói+rung |
| Kích thước | 81mm*78mm*262mm |
| chi tiết đóng gói | Vỏ hoặc hộp bền |
| tên | Polaris Hobit Station-1 |
|---|---|
| Phạm vi | 10km |
| Băng tần | 70MHz-6GHz |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| chế độ phát hiện | Thụ động |
| Wеіht | 8,5kg |
|---|---|
| Khám phá phạm vi | 5-10KM |
| đánh giá bảo vệ | IP65 |
| Hỗ trợ máy bay | Mô hình máy bay không người lái DJI |
| SDK | Hỗ trợ |