| thời gian làm việc | ≥1 giờ |
|---|---|
| Tiêu thụ năng lượng | ≤ 30W |
| bảo vệ quốc tế | IP55 |
| Bán kính nhiễu | 1-2km |
| Dải nhiễu | 900MHz, 1.5GHz, 2.4GHz, 5.8GHz |
| Sự can thiệp phòng thủ | 2,4GHz 、 5,2GHz 、 5,8GHz |
|---|---|
| Kích thước màn hình | 3,5" |
| thời gian làm việc | ≥1 giờ |
| Bán kính nhiễu | 1-2km |
| chi tiết đóng gói | Vỏ hoặc hộp bền |
| tên | Máy dò tín hiệu FPV di động với vali phạm vi 3km với máy dò dải đầy đủ có thể có được hướng bay khôn |
|---|---|
| Dải phát hiện | 900 MHz, 1,2 GHz, 2,4 GHz, 5,2 GHz, 5,8 GHz |
| Phát hiện qty | ≥20 máy bay không người lái |
| Kích thước | 50mm * 420mm * 220mm |
| Thời gian làm việc | 4 tiếng |