Về công nghệ truyền, nhận dạng và xử lý tín hiệu cho vệ tinh băng tần Ku, hệ thống này sử dụng ăng-ten thu chuyên dụng, bộ chuyển đổi tần số xuống nhiễu thấp (LNB) và các bộ xử lý tín hiệu số để quét toàn diện và thu nhận chính xác tín hiệu vệ tinh mục tiêu. Sau đó, thông qua các phương pháp như trích xuất đặc trưng tín hiệu, nhận dạng tần số tín hiệu dẫn đường, hệ thống có thể khóa nhanh tín hiệu truyền băng tần Ku mục tiêu và liên tục theo dõi chuyển động của vệ tinh mục tiêu (hoặc thiết bị đầu cuối người dùng), từ đó đảm bảo tính liên tục và độ tin cậy của việc thu nhận tín hiệu.
| Thuật ngữ & Từ viết tắt | Tên đầy đủ |
|---|---|
| XL-UP | star-link up |
| MTBF | Thời gian trung bình giữa các lần hỏng hóc |
| LNB | Bộ chuyển đổi tần số nhiễu thấp |
| CLI | Giao diện dòng lệnh |
| Mô-đun | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| CPU | ARM Cortex-A53, 1.5Ghz |
| Đơn vị tính toán | FPGA RFSOC-67DR |
| RAM | 2GB DDR4 |
| ROM | 64GB eMMC |
| Màn hình | LCD 3.2 inch |
| Cổng | RJ45, Type-C (sạc nhanh PD) |
| Nguồn điện | Sử dụng pin tích hợp DC5521, Hỗ trợ TYPE-C PD. |
| Ăng-ten | Dải tần số: 9.84–15 GHz Độ lợi: 20 dB Kích thước: 115 * 83 * 220 mm |
| LNB | Chuyển đổi tần số băng tần Ku sang băng tần L, Độ lợi: >68 dB |
Sản phẩm "Máy dò vệ tinh" của chúng tôi đi kèm với dịch vụ hỗ trợ kỹ thuật toàn diện được thiết kế để hỗ trợ khách hàng trong việc lắp đặt, khắc phục sự cố và tối ưu hóa hiệu suất của hệ thống dò tìm. Đội ngũ hỗ trợ kỹ thuật giàu kinh nghiệm của chúng tôi luôn sẵn sàng cung cấp hướng dẫn về lắp đặt, cấu hình và bảo trì sản phẩm.
Dịch vụ của chúng tôi cũng bao gồm các bản cập nhật phần mềm thường xuyên để đảm bảo thiết bị của bạn luôn có các tính năng và khả năng hiệu suất mới nhất. Ngoài ra, chúng tôi cung cấp các khóa đào tạo để giúp người dùng tối đa hóa hiệu quả của các giải pháp dò tìm của họ.
Máy dò được đóng gói cẩn thận để đảm bảo an toàn trong quá trình vận chuyển. Mỗi đơn vị được đặt chắc chắn trong một hộp cứng với vật liệu đệm để ngăn ngừa bất kỳ hư hỏng nào. Gói hàng được niêm phong đúng cách để tránh bất kỳ sự can thiệp nào.
Thông tin vận chuyển:
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả đánh giá