| Băng thông phổ phát hiện | 70 MHz - 6GHz |
|---|---|
| Chiều cao phát hiện thấp nhất | ≤0 mét |
| Phương pháp mang theo | xe cơ giới |
| Phạm vi phát hiện | 5km |
| góc | 360° |
| tên | Polaris Hobit S3 Pro |
|---|---|
| Phổ phát hiện | 70 MHz - 6GHz |
| Khám phá phạm vi | Lên đến 10KM |
| góc | 360° |
| Khám phá FPV | 300 MHz-6.2GHz |
| tên | Polaris Hobit P5 gây nhiễu |
|---|---|
| Fpv gây nhiễu | 300 MHz-6.2GHz có thể tùy chỉnh) |
| Sức mạnh | ≤200w |
| Tần số gây nhiễu | 433 MHz, 900 MHz, 1,2Hz, 1,5GHz, 2,4GHz, 5,8 GHz |
| Lớp bảo vệ | IP65 |
| tên | Polaris Hobit As13 |
|---|---|
| Băng hình phát hiện | 433MHz 、 900MGZ 、 2,4GHz 、 5,2GHz 5,8 GHz |
| Vị trí máy bay không người lái | Trong vòng 3km |
| Tùy chỉnh | 360° |
| Tỷ lệ phát hiện | ≥ 99,9% |
| dBm | 45 |
|---|---|
| Sức mạnh | ≤200w |
| Tỷ lệ J/C. | 20:1 |
| Phạm vi | 1.5KM |
| Fpv gây nhiễu | 300 MHz-6.2GHz có thể tùy chỉnh) |
| tên | Polaris Hobit A5 |
|---|---|
| Băng thông phổ phát hiện | 433MHz 、 900 MHz 、 2,4GHz 、 5,2GHz 、 5,8 GHz |
| Quỹ đạo chuyến bay | Có thể được theo dõi |
| Công nhận chính xác | ≧ 400 mẫu UAV khác nhau |
| góc phát hiện | 360 độ |
| Băng thông phát hiện | Có thể tùy chỉnh từ 70 MHz - 6GHz |
|---|---|
| Vị trí máy bay không người lái | Trong vòng 3km |
| Phạm vi phát hiện | 360° |
| Sự ổn định | Phần thưởng |
| Tỷ lệ phát hiện | ≥ 99,9% |
| Băng thông phát hiện | 433MHz 、 900 MHz 、 2,4GHz 、 5,2GHz 、 5,8 GHz |
|---|---|
| Vị trí máy bay không người lái | Trong vòng 3km |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
| góc phát hiện | 360° |
| Tỷ lệ phát hiện | ≧ 99,9% |
| thời gian làm việc | ≥1 giờ |
|---|---|
| Tiêu thụ năng lượng | ≤ 30W |
| bảo vệ quốc tế | IP55 |
| Bán kính nhiễu | 1-2km |
| Dải nhiễu | 900MHz, 1.5GHz, 2.4GHz, 5.8GHz |