| Tần số phát hiện | 300 MHz-6.2GHz |
|---|---|
| Cân nặng | 18kg |
| Kích thước | 510x510x710mm |
| Phạm vi phát hiện | 10km |
| Góc phát hiện | 360 ° |
| Name | Polaris Hobit SP! |
|---|---|
| Frequency Band | 70Mhz-6Ghz |
| UAV Detection Bands | 433Mhz, 868Mhz, 915Mhz, 2.4Ghz, 5.2Ghz, 5.8Ghz |
| Detection Range | 10km |
| Jamming Range | 2-3km |
| Dải tần số | 2.4Ghz & 5.8Ghz |
|---|---|
| Tuổi thọ pin | Lên đến 4 giờ |
| Khám phá phạm vi | 3km |
| Màu sắc | Màu bạc |
| chi tiết đóng gói | Vỏ hoặc hộp bền |
| chi tiết đóng gói | Vỏ hoặc hộp bền |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | Trong 7 -14 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/T, PayPal, v.v. |
| Khả năng cung cấp | 50 PCS/tháng |
| Nguồn gốc | Thâm Quyến, Trung Quốc |
| Phát hiện tần số | 2,4 GHz và 5,8 GHz |
|---|---|
| Tuổi thọ pin | Lên đến 4 giờ |
| Phạm vi | Lên tới 1km |
| Màn hình | Màn hình cảm ứng 3,5 inch |
| Màu sắc | Màu trắng bạc |
| Tên | AEROSEK Hobit S6 |
|---|---|
| Phát hiện FPV | 300 MHz-6.2GHz |
| Phạm vi gây nhiễu | 2-3km |
| Trọng lượng gói hàng | 70kg |
| Kích thước gói hàng | 94cm*94cm*144cm |
| Phổ tập trung | 433MHz 、 868MHz 、 915MHz 、 2,4GHz 、 5,2GHz 、 5,8GHz |
|---|---|
| góc | 360° |
| Tần suất | 70MHz-6GHz |
| Chế độ mang | Chắc chắn |
| Tỷ lệ phát hiện | ≥99% |
| Tần suất | 2.4GHz và 5.8GHz |
|---|---|
| Tuổi thọ pin | Lên đến 4 giờ |
| KÍCH CỠ | 80mm*75mm*265mm |
| Phạm vi gây nhiễu | 1km |
| Cân nặng | 530g |
| Băng thông phát hiện | 70MHz-6GHz |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | Lên đến 10KM |
| Vị trí máy bay không người lái | Trong vòng 3 km |
| góc phát hiện | 360° |
| Năng lượng cản trở | Điều chỉnh |
| chi tiết đóng gói | Vỏ hoặc hộp bền |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | Trong 7 -14 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/T, PayPal, v.v. |
| Khả năng cung cấp | 50 PCS/tháng |
| Nguồn gốc | Thâm Quyến, Trung Quốc |