| Tần số | 900 MHz/1,5GHz/2,4GHz/5,8GHz |
|---|---|
| thời gian làm việc | ≥1 giờ |
| Tiêu thụ năng lượng | ≤ 30W |
| Sự thuận tiện | Đèn cầm tay |
| Màu sắc | nhôm bạc |
| tên | Polaris Hobit Jr3 |
|---|---|
| Băng tần | 300 GHz-6 GHz |
| Phạm vi | 2KM |
| Tuổi thọ pin | 1h |
| Trọng lượng | 3kg |
| Working Temperature | -20℃~+55℃ |
|---|---|
| Main Detection Bands | 900MHz,1.4GHz,2.4GHz,5.2GHz,5.8GHz |
| Location Refresh Time | ≤30s |
| Single Package Size | 500×500×700mm |
| Product Size | 160×160×420mm |
| Tần số phát hiện | 300 MHz-6.2GHz |
|---|---|
| Cân nặng | 18kg |
| Kích thước | 510x510x710mm |
| Phạm vi phát hiện | 10km |
| Góc phát hiện | 360 ° |
| Name | Polaris Hobit SP! |
|---|---|
| Frequency Band | 70Mhz-6Ghz |
| UAV Detection Bands | 433Mhz, 868Mhz, 915Mhz, 2.4Ghz, 5.2Ghz, 5.8Ghz |
| Detection Range | 10km |
| Jamming Range | 2-3km |
| chi tiết đóng gói | Vỏ hoặc hộp bền |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | Trong 7 -14 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/T, PayPal, v.v. |
| Khả năng cung cấp | 50 PCS/tháng |
| Nguồn gốc | Thâm Quyến, Trung Quốc |
| tên | Máy dò tín hiệu UAV FPV cố định 10km với chức năng tìm hướng và gây nhiễu máy bay không người lái |
|---|---|
| Khám phá phạm vi | 5-10KM |
| Thời gian đáp ứng | <5S |
| chế độ báo động | Chế độ kép âm thanh và rung |
| Hướng Tìm khoảng cách | 3-5km |
| Dải tần số | 2.4Ghz & 5.8Ghz |
|---|---|
| Tuổi thọ pin | Lên đến 4 giờ |
| Khám phá phạm vi | 3km |
| Màu sắc | Màu bạc |
| chi tiết đóng gói | Vỏ hoặc hộp bền |
| Detection Bands | 300MHz-6200MHz |
|---|---|
| Detection Distance | ≥1km |
| Direction Finding Accuracy | ≤5° |
| Identify type | OFDM |
| Working time | more than 4 hours |
| Tên | AEROSEK Hobit S6 |
|---|---|
| Phát hiện FPV | 300 MHz-6.2GHz |
| Phạm vi gây nhiễu | 2-3km |
| Trọng lượng gói hàng | 70kg |
| Kích thước gói hàng | 94cm*94cm*144cm |