| tên | Polaris Hobit Portable-1 |
|---|---|
| Phạm vi | 2-3km |
| Loại | Máy dò tần số vô tuyến |
| Màu sắc | Màu vàng |
| Vật liệu | Nhựa |
| Dải nhiễu | 900MHz, 1.5GHz, 2.4GHz, 5.8GHz |
|---|---|
| thời gian làm việc | ≥1 giờ |
| Kích thước màn hình | 3.5 ” |
| Tiêu thụ điện năng | ≤ 30W |
| Trọng lượng | 3,5kg |
| Băng thông nhiễu | 900mgz, 1,5 GHz , 2,4GHz , 5,8 GHz |
|---|---|
| Cấu trúc | 300mm*260mm*140mm |
| Tiêu thụ năng lượng | ≤ 30W |
| phạm vi giao thoa | 1-2 km |
| thời gian làm việc | ≥1 giờ |
| Băng thông phát hiện | 433MHz 、 900 MHz 、 2,4GHz 、 5,2GHz 、 5,8 GHz |
|---|---|
| Vị trí máy bay không người lái | 3km |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
| Góc phát hiện | 360 độ |
| Phát hiện tỷ lệ | ≥ 99,9% |
| tên | Polaris Hobit Station-1 |
|---|---|
| Phạm vi | 10km |
| Băng tần | 70MHz-6GHz |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| chế độ phát hiện | Thụ động |
| Băng tần | 2.4GHz và 5.8GHz |
|---|---|
| Sự xuất hiện | Đồng hợp kim nhôm |
| Báo thức | Giọng nói+rung |
| Kích thước | 81mm*78mm*262mm |
| chi tiết đóng gói | Vỏ hoặc hộp bền |