| Phát hiện tần số | 2,4 GHz và 5,8 GHz |
|---|---|
| Tuổi thọ pin | Lên đến 4 giờ |
| Phạm vi | Lên tới 1km |
| Màn hình | Màn hình cảm ứng 3,5 inch |
| Màu sắc | Màu trắng bạc |
| tên | Polaris Hobit Jammer2 |
|---|---|
| Phương pháp mang theo | Chắc chắn |
| Fpv gây nhiễu | 300 MHz-6.2GHz có thể tùy chỉnh) |
| Sức mạnh | ≤200w |
| Tần số gây nhiễu | 433 MHz, 900 MHz, 1,2Hz, 1,5GHz, 2,4GHz, 5,8 GHz |
| Phổ tập trung | 433MHz 、 868MHz 、 915MHz 、 2,4GHz 、 5,2GHz 、 5,8GHz |
|---|---|
| góc | 360° |
| Tần suất | 70MHz-6GHz |
| Chế độ mang | Chắc chắn |
| Tỷ lệ phát hiện | ≥99% |
| tên | Máy dò UAV cầm tay và thiết bị gây nhiễu cho các thiết bị chiến đấu riêng lẻ |
|---|---|
| Khám phá phạm vi | 1-2km |
| phạm vi gây nhiễu | 1-1,5KM |
| Kích thước màn hình | 3,5 inch |
| Ban nhạc Jamming | 2,4GHz 、 5,8GHz 、 5,2GHz 、 1,5GHz 、 433 MHz 、 900 MHz |
| Băng thông phát hiện | 70 MHz - 6GHz |
|---|---|
| góc | 360° |
| Phạm vi phát hiện | 5-10 km |
| Trọng lượng | 530g |
| Nhiệt độ hoạt động | - 40 ℃ ~ + 55 ℃ |
| Băng thông phát hiện | 70 MHz - 6GHz |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 5-10 km |
| Trọng lượng | 530g |
| Màu sắc | Màu đen |
| Thương hiệu phát hiện | Dji, autel, máy bay không người lái wifi, vv |
| tên | Polaris Hobit Station-5 |
|---|---|
| Loại | Máy dò tần số vô tuyến |
| Băng tần | 70MHz-6GHz |
| Hệ thống | Bulit trong hệ thống |
| gây nhiễu | Ban nhạc đầy đủ hỗ trợ |
| Tần suất | 2.4GHz và 5.8GHz |
|---|---|
| Tuổi thọ pin | Lên đến 4 giờ |
| KÍCH CỠ | 80mm*75mm*265mm |
| Phạm vi gây nhiễu | 1km |
| Cân nặng | 530g |
| Băng thông phát hiện | 70MHz-6GHz |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | Lên đến 10KM |
| Vị trí máy bay không người lái | Trong vòng 3 km |
| góc phát hiện | 360° |
| Năng lượng cản trở | Điều chỉnh |
| chi tiết đóng gói | Vỏ hoặc hộp bền |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | Trong 7 -14 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/T, PayPal, v.v. |
| Khả năng cung cấp | 50 PCS/tháng |
| Nguồn gốc | Thâm Quyến, Trung Quốc |