| Băng thông phát hiện | 70 MHz - 6 GHz |
|---|---|
| Phát hiện trọng tâm | 433 MHz, 900 MHz, 2,4GHz, 5,2GHz, 5,8 GHz |
| UAV đồng thời | ≥150pcs |
| Chiều cao phát hiện thấp nhất | ≤0 mét |
| Tốc độ phát hiện | ≥99,99% |
| Khám phá phạm vi | 5-10KM |
|---|---|
| Phổ phát hiện | 70 MHz - 6GHz |
| Kích thước | Bán kính 17cm, chiều cao 34cm |
| Mức độ bảo vệ | IP65 |
| Khám phá FPV | 300 MHz-6.2GHz |
| tên | Polaris Hobit S2 Plus |
|---|---|
| ban nhạc | 2.4GHz và 5.8GHz |
| Tuổi thọ pin | Lên đến 4 giờ |
| Màu sắc | bạch kim |
| Chế độ cung cấp điện | 220 V ± 10V |
| tên | Polaris Hobit A5 |
|---|---|
| Băng thông phổ phát hiện | 433MHz 、 900 MHz 、 2,4GHz 、 5,2GHz 、 5,8 GHz |
| Quỹ đạo chuyến bay | Có thể được theo dõi |
| Công nhận chính xác | ≧ 400 mẫu UAV khác nhau |
| góc phát hiện | 360 độ |
| tên | Polaris Hobit Station-5 |
|---|---|
| Băng tần | 70 MHz-6 GHz (Tùy chọn có thể tùy chỉnh: FPV, ADS-B) |
| Kích thước | 81mm × 75mm × 265mm |
| Trọng lượng | 530g |
| Mô hình UAV có thể nhận dạng | Các mô hình ≥400 (bao gồm loạt DJI đầy đủ và các thương hiệu lớn) |
| Tần suất | 2.4GHz và 5.8GHz |
|---|---|
| Tuổi thọ pin | Lên đến 4 giờ |
| Kích thước | 80mm*75mm*265mm |
| Phạm vi gây nhiễu | 1km |
| Màu sắc | Sliver-black |
| chi tiết đóng gói | Vỏ hoặc hộp bền |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | Trong 7 -14 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/t, paypal, vv. |
| Khả năng cung cấp | 50 PCS/tháng |
| Nguồn gốc | Thâm Quyến, Trung Quốc |
| Phát hiện tần số | 2,4GHz, 5,8GHz, 5,2GHz |
|---|---|
| Khoảng thời gian | 4h |
| Phạm vi | 1.5KM |
| Tìm hướng bay không người lái | Hỗ trợ |
| phương pháp điều hành | Điều khiển màn hình cảm ứng |
| Tần suất | 2,4GHz / 5,8GHz |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen |
| Trọng lượng | 0,53kg |
| Kích thước | 81mm × 75mm × 265mm |
| Màn hình | 3.5 ” |
| chi tiết đóng gói | Vỏ hoặc hộp bền |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | Trong 7 -14 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/T, PayPal, v.v. |
| Khả năng cung cấp | 50 PCS/tháng |
| Nguồn gốc | Thâm Quyến, Trung Quốc |