| chi tiết đóng gói | Vỏ hoặc hộp bền |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | Trong 7 -14 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/T, PayPal, v.v. |
| Khả năng cung cấp | 50 PCS/tháng |
| Nguồn gốc | Thâm Quyến, Trung Quốc |
| Bán kính phát hiện | 10km |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện FPV | 300 MHz-6.2GHz |
| Trọng lượng | 18kg |
| Thư viện Mẫu Máy bay Không người lái | ≥400 |
| Băng Tần Gây Nhiễu | 433MHz, 900MHz, 1.2GHz, 1.4GHz, 2.4GHz, 5.2GHz, 5.8GHz |
| Model NO. | Hobit SP1 |
|---|---|
| Detection Spectrum | 70MHz-6GHz |
| Weight | 18kg |
| Jamming Frequency | 800-900MHz, 1.2GHz, 1.5GHz, 2.4GHz, 5.2GHz, 5.8GHz |
| Dimensions | 510x510x710mm |
| Mô hình NO. | Hobit v1 |
|---|---|
| Kênh truyền hình | 70 MHz - 6GHz |
| Nhận tần số | 300 MHz-6.2GHz |
| Tốc độ truyền | ≥20Kb/giây |
| chiều cao phát hiện | ≤0 mét |
| Tần số gây nhiễu không người lái | 2,4GHz 5,8GHz 5,2GHz, v.v. |
|---|---|
| Tần số phát hiện không người lái | 300m-6.2GHz |
| Khám phá phạm vi | 5-10KM |
| Phương pháp phát hiện | Phát hiện UAV tần số vô tuyến (RF) |
| Phát hiện thụ động | Ủng hộ |
| tên | Polaris Hobit FS8 |
|---|---|
| Băng tần | 70MHz-6GHz |
| FPV | Vâng |
| ADS-B | Vâng |
| Cảm biến | Máy phân tích phổ rộng; Mảng ăng -ten định hướng; Máy thu ADS-B |
| tên | Polaris Hobit Station-17 |
|---|---|
| Băng tần | 70MHz-6GHz |
| Màu sắc | màu trắng |
| Vật liệu | Nhựa |
| Kích thước | Chiều kính 390mm, chiều cao 400mm |
| tên | Polaris Hobit A5s |
|---|---|
| Băng tần | 70 MHz - 6 GHz |
| Phạm vi | 5-10KM |
| Màu sắc | màu trắng |
| Trọng lượng | 530g |
| tên | Polaris Hobit Rs1 |
|---|---|
| ban nhạc | 70MHz-6GHz |
| Tuổi thọ pin | Lên đến 4 giờ |
| Màu sắc | màu xanh quân đội |
| Chế độ cung cấp điện | 220 V ± 10V |
| Mô hình NO. | Hobit SP6 |
|---|---|
| Khám phá FPV | 300 MHz-6.2GHz |
| Trọng lượng | 25kg |
| Tần suất gây nhiễu | 800-900 MHz, 1,2GHz, 1,5 GHz, 2,4 GHz, 5,2GHz, 5,8 GHz |
| Phạm vi gây nhiễu | 3km |