| tên | Polaris Hobit Station-7 |
|---|---|
| Băng tần | 300MHz-6GHz |
| Loại | Máy dò tần số vô tuyến |
| Màu sắc | Màu đen |
| Vật liệu | Matel và nhựa |
| Dải phát hiện | 60MHz ~ 6,2GHz |
|---|---|
| Dải phát hiện chính | 900 MHz,1,4GHz,2,4GHz,5,2GHz,5,8GHz |
| Tốc độ phát hiện máy bay không người lái | 0,5m/s ~ 30m/s |
| Nhiệt độ hoạt động | -20℃~+55℃ |
| Kích thước sản phẩm | 160 × 160 × 420mm |
| Detect Model Library | 400+ |
|---|---|
| Detection Bands | 60MHz~6.2GHz |
| Single Package Size | 500×500×700mm |
| Night Detection Distance | ≥5KM |
| Main Detection Bands | 900MHz,1.4GHz,2.4GHz,5.2GHz,5.8GHz |
| Detection Technology | Radio Spectrum Detection |
|---|---|
| Detect Model Library | 400+ |
| Night Detection Distance | ≥5KM |
| Working Temperature | -20℃~+55℃ |
| Location Refresh Time | ≤30s |
| Working Temperature | -20℃~+55℃ |
|---|---|
| Single Package Size | 500×500×700mm |
| Night Detection Distance | ≥5KM |
| Detection Bands | 60MHz~6.2GHz |
| Working | 24*7hours Ongoing Working. |
| Product Size | 160×160×420mm |
|---|---|
| Detection Drone Speed | 0.5m/s~30m/s |
| Location Refresh Time | ≤30s |
| Distance Accuracy | ≤10m |
| Main Detection Bands | 900MHz,1.4GHz,2.4GHz,5.2GHz,5.8GHz |
| Detection Distance | 5-10KM |
|---|---|
| Detection Sensitivity | High |
| Detection Bands | 60MHz~6.2GHz |
| Working | 24*7hours Ongoing Working. |
| Sounding Position | 0°~360°(Omni-directional Antenna) |
| Dải phát hiện | 60MHz ~ 6,2GHz |
|---|---|
| Kích thước gói đơn | 500 × 500 × 700mm |
| Tốc độ phát hiện máy bay không người lái | 0,5m/s ~ 30m/s |
| vị trí âm thanh | 0°~360°(Ăng-ten đa hướng) |
| Phát hiện thư viện mô hình | 400+ |
| tên | Polaris Hobit Station-17 |
|---|---|
| Băng tần | 70MHz-6GHz |
| LAG | ≤2S |
| FPV | Vâng |
| Vật liệu | Tấm chắn nhựa, đế kim loại |
| tên | Polaris Hobit D4 |
|---|---|
| Băng tần | 2.4GHz, 5.8GHz |
| FPV | Vâng |
| ADS-B | Vâng |
| Trọng lượng | 500g |