| Phạm vi máy dò | 10km |
|---|---|
| Dải phát hiện | FULL BANDS FPV, RF Phát hiện |
| Các ban nhạc gây nhiễu | 5725-5850MHz 、 2400-2500MHz 、 5150-5250MHz 860-928MHz 、 428-435MHz |
| phạm vi gây nhiễu | 3km |
| Hướng tắc | 60 độ / 1 khu vực |
| Tần số phát hiện | 300 MHz ~ 6,2GHz |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 3 km |
| Vị trí máy bay không người lái | Với chức năng ID ID RFD và Drone và máy bay không người lái |
| Phát hiện đồng thời | 20 miếng |
| Thời gian làm việc | 3-4 giờ |
| tên | Polaris Hobit Portable-C1 |
|---|---|
| Phạm vi | 5km |
| Loại | Máy dò tần số vô tuyến |
| Vật liệu | Nhựa |
| Wеіht | 8,5kg |
| tên | Polaris Hobit As9 |
|---|---|
| Băng tần | 70MHz-6GHz |
| ADS-B | Vâng |
| FPV | Vâng |
| Loại | Máy phân tích phổ rộng (Máy dò tần số vô tuyến) |
| Tần số phát hiện | 300 MHz ~ 6,2GHz |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 1-3 km |
| Vị trí không người lái | Chức năng ID ID DRONE & DRONE từ xa |
| Bằng chứng | IP65 |
| Thời gian làm việc | 3-4 giờ |
| tên | Polaris Hobit S8 |
|---|---|
| Băng tần | 70MHz-6GHz |
| FPV | Vâng |
| Ban nhạc FPV | Singal tương tự 300 MHz-6GHz |
| Loại | Máy dò tần số với 6 khu vực gây nhiễu |
| tên | Polaris Hobit As-4 |
|---|---|
| Băng tần | 70MHz-6GHz |
| Loại | Máy dò tần số vô tuyến |
| ID máy bay không người lái | Vâng |
| Hướng bay không người lái | Vâng |
| Phạm vi | 5-10KM |
|---|---|
| Khám phá FPV | 300 MHz-6.2GHz |
| Phổ phát hiện | 70 MHz - 6GHz |
| Phổ foucs | 433MHz 、 868MHz 、 915MHz 、 2,4GHz 、 5,2GHz 、 5,8GHz |
| Tỷ lệ phát hiện | ≧ 99% |
| Phạm vi máy dò | 5-10KM |
|---|---|
| Phát hiện điên cuồng | FPV 300GHz-6GHz, 433 MHz, 858GHz, 915GHz, 2,4GHz, 5,2GHz, 5,8GHz , máy bay không người lái ID máy ba |
| phạm vi gây nhiễu | 2km-3km |
| Các ban nhạc gây nhiễu | 5725-5850MHz 、2400-2500MHz、5150-5250MHz、860-928MHz、428-435MHz、1160-1280MHz 、1560-1620MHz,có thể được |
| Hướng tắc | 60 độ / 1 khu vực |
| Mẫu số | Hobbit V2 |
|---|---|
| Kênh | 70 MHz - 6GHz |
| Nhận tần số | 300 MHz-6.2GHz |
| tốc độ truyền | ≥20Kb/giây |
| Chiều cao phát hiện | ≤0 mét |