| tên | 2,4g 5,8g 5,2GHz tần số tần số máy bay máy bay không người lái nhanh chóng xác định thông tin về máy |
|---|---|
| Khám phá phạm vi | 1-2km |
| Chế độ cảnh báo | Cảnh báo âm thanh/trực quan |
| Hành động góc | 360° |
| Vật liệu | Hợp kim titan |
| Tên | Máy dò không người lái di động cao nhận ra tín hiệu máy bay không người lái Fpv và tiếp tục với thiế |
|---|---|
| Khám phá phạm vi | 3-10KM |
| Kích thước màn hình | 7,5 inch |
| Phát hiện dải tần | 300M-6GHz |
| Tuổi thọ pin | ≥6h |
| Phạm vi phát hiện | 3-5km |
|---|---|
| Vị trí máy bay không người lái | Vâng |
| Hỗ trợ gây nhiễu | Vâng |
| phạm vi gây nhiễu | tùy chỉnh |
| Tần số phát hiện | 300 MHz-6.2GHz FPV, 433 MHz, 858GHz, 915GHz, 2,4GHz, 5,2GHz, 5,8 GHz |
| tên | Có thể tích hợp các mô-đun máy bay không người lái DIL do DI-điều khiển tốc độ cao có thể được tích |
|---|---|
| Trọng lượng | 3kg |
| Đường bay không người lái | Hỗ trợ |
| Khám phá phạm vi | 5km |
| Phát hiện góc | 360° |
| tên | Máy phát hiện máy bay không người lái với phát hiện 360 ° với công nghệ phát hiện thụ động |
|---|---|
| Khám phá phạm vi | 10km |
| Trọng lượng | 15kg |
| Chế độ mạng | LAN /WAN |
| Giao diện API | Hỗ trợ |
| Tên | Đèn phát hiện chống máy bay không người lái di động 70 MHz-6000 MHz được thiết kế để tìm hướng Uav F |
|---|---|
| Nội dung thông tin | Dữ liệu |
| Cấp độ bảo vệ | IP65 |
| Tiêu thụ điện năng | ≤100W |
| Số lượng phát hiện (Đồng thời) | ≥40 máy bay không người lái |
| tên | Đã cố định máy phát hiện máy bay không người lái với hoạt động 24/7, Tìm kiếm hướng cao ≤3 ° và bảo |
|---|---|
| vị trí âm thanh | 0°~360°(Ăng-ten đa hướng) |
| Đặt thời gian làm mới | ≤30s |
| GPU | NVIDIA 384 lõi |
| Số phát hiện máy bay không người lái | 150pcs |
| tên | Polaris Hobit As-18 |
|---|---|
| Băng tần | 70 MHz - 6 GHz |
| Ban nhạc FPV | Tín hiệu tương tự 300 MHz-6.2GHz của máy bay không người lái FPV |
| Màu sắc | đen trắng |
| Trọng lượng | Cơ sở matel và tấm chắn nhựa |
| tên | Polaris Hobit Station-10 |
|---|---|
| Băng tần | 70 MHz - 6 GHz |
| Kích thước | Đường kính 400mm, chiều cao 410mm |
| Loại | Máy dò tần số vô tuyến |
| Trọng lượng | 8kg |
| Kích thước | 50mm * 420mm * 220mm |
|---|---|
| Tần số phát hiện | Tập trung vào 900 MHz, 1,2GHz, 2,4GHz, 5,2GHz, 5,8 GHz |
| Phạm vi phát hiện | 5 km (sẽ có sự khác biệt nhất định theo các môi trường và mô hình máy bay khác nhau) |
| Vị trí máy bay không người lái | Với chức năng ID DRONE ID và DRONE REMOTE ID |
| Thời gian làm việc | Khoảng 4 giờ (có thể thay thế pin và nguồn điện bên ngoài) có sẵn) |