| tên | Polaris Hobit DS4 |
|---|---|
| Băng tần | 2.4GHz, 5.8GHz |
| FPV | Vâng |
| Chế độ mang | Chọn tay cầm |
| Cấu trúc | 80mm*75mm*265mm |
| tên | Polaris Hobit D3 |
|---|---|
| Băng tần | 2.4GHz, 5.8GHz |
| FPV | Vâng |
| Phạm vi | 1-1,5KM |
| Vật liệu | matal |
| tên | Polaris Hobit As8 |
|---|---|
| Băng tần | 70MHz-6GHz |
| ID máy bay không người lái | Vâng |
| FPV | Vâng |
| Kích thước | Đường kính 400, chiều cao 380 |
| tên | Polaris Hobit Rs1 |
|---|---|
| ban nhạc | 70MHz-6GHz |
| Tuổi thọ pin | Lên đến 4 giờ |
| Màu sắc | màu xanh quân đội |
| Chế độ cung cấp điện | 220 V ± 10V |
| Phạm vi máy dò | 5-10KM |
|---|---|
| Dải phát hiện | 300GHz-6GHz |
| Các ban nhạc gây nhiễu | 6bands, có thể được tùy chỉnh |
| phạm vi gây nhiễu | 3km |
| Vị trí không người lái | Vâng |
| Mẫu số | Hobbit V4 |
|---|---|
| Kênh | 70 MHz - 6GHz |
| Nhận tần số | 300 MHz-6.2GHz |
| tốc độ truyền | ≥20Kb/giây |
| Chiều cao phát hiện | ≤0 mét |
| tên | Máy dò UAV với khả năng tìm hướng phạm vi 10km để phát hiện máy bay không người lái chính thống |
|---|---|
| Tổng điện năng tiêu thụ | Ít hơn 35W |
| Phạm vi tần số | 70 MHz đến 6,2GHz |
| Kích thước máy chủ chính | 170mm×85mm×55mm(D*R*C) |
| Bán kính phát hiện | 2000m |
| Dải nhiễu | 800 MHz - 6 GHz |
|---|---|
| Màn hình | 3,5 inch |
| Trọng lượng | 3,5 kg |
| Kích thước | 300 × 260 × 140 mm |
| Bán kính nhiễu | 1,5 km |
| tên | Polaris Hobit FS-2 |
|---|---|
| Băng tần | 300MHz-6GHz |
| ID máy bay không người lái | Vâng |
| Hướng bay không người lái | Vâng |
| Trọng lượng | 8,97kg |
| tên | Polaris Hobit A5s |
|---|---|
| Băng tần | 70 MHz - 6 GHz |
| Phạm vi | 5-10KM |
| Màu sắc | màu trắng |
| Trọng lượng | 530g |