| Công suất trung bình | 40W |
|---|---|
| Chế độ tập trung | tự động/thủ công |
| Trọng lượng | 8 kg |
| Kích thước | 352 mm × 245 mm × 275 mm |
| giao thức mạng | IPv4, TCP/IP, UDP, v.v. |
| tên | Polaris Hobit Station-1 |
|---|---|
| Phạm vi | 10km |
| Băng tần | 70MHz-6GHz |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| chế độ phát hiện | Thụ động |
| Mẫu số | Hobit S1 |
|---|---|
| Phát hiện FPV | 300 MHz-6.2GHz |
| Cân nặng | 18kg |
| Thư viện Mẫu Máy bay Không người lái | ≥400 |
| Băng tần số gây nhiễu | 433 MHz 900MHz 1.2GHz 1.4GHz 2,4GHz 5,2GHz 5,8 GHz |
| Detection Bands | 300MHz-6200MHz |
|---|---|
| Detection Distance | ≥1km |
| Direction Finding Accuracy | ≤5° |
| Identify type | OFDM |
| Working time | more than 4 hours |
| Tần số phát hiện | 300 MHz-6.2GHz |
|---|---|
| Cân nặng | 18kg |
| Kích thước | 510x510x710mm |
| Phạm vi phát hiện | 10km |
| Góc phát hiện | 360 ° |
| Working Temperature | -20℃~+55℃ |
|---|---|
| Main Detection Bands | 900MHz,1.4GHz,2.4GHz,5.2GHz,5.8GHz |
| Location Refresh Time | ≤30s |
| Single Package Size | 500×500×700mm |
| Product Size | 160×160×420mm |
| Phát hiện băng tần | 300MHz đến 6GHz |
|---|---|
| Sự thuận tiện | Đèn cầm tay |
| Khám phá phạm vi | Lên đến 10KM |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Trọng lượng | 9kg |
| tên | Polaris Hobit Station-13 |
|---|---|
| Băng tần | 70MHz-6GHz |
| Màu sắc | màu trắng |
| Vật liệu | Nhựa |
| Trọng lượng | 8kg |
| tên | Polaris Hobit Station-2 |
|---|---|
| Phát hiện góc | 360° |
| Băng tần | 300MHz-6GHz |
| Màu sắc | Xám/Trắng |
| gây nhiễu | Toàn bộ ban nhạc |