| Dải nhiễu | 900MHz, 1.5GHz, 2.4GHz, 5.8GHz |
|---|---|
| thời gian làm việc | ≥1 giờ |
| Tiêu thụ năng lượng | ≤ 30W |
| Cấu trúc | 300mm*260mm*140mm |
| Trọng lượng | 3,5kg |
| tên | Polaris Hobit P4 Pro |
|---|---|
| dải phát hiện | 2.4GHz, 5.8GHz |
| Tần số gây nhiễu | 900MHz, 1.5GHz, 2.4GHz, 5.8GHz |
| Phạm vi | Phát hiện: 1km / gây nhiễu: 1,5kg |
| Vật liệu | Matal & nhựa |
| tên | Polaris Hobit As6 |
|---|---|
| Băng tần | 70MHz-6GHz |
| ID máy bay không người lái | Vâng |
| Ban nhạc FPV | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | Đường kính 400, chiều cao 380 |
| Mô hình NO. | Hobit S1 |
|---|---|
| Khám phá FPV | 300 MHz-6.2GHz |
| Trọng lượng | 18kg |
| Băng tần số gây nhiễu | 433 MHz 900MHz 1.2GHz 1.4GHz 2,4GHz 5,2GHz 5,8 GHz |
| chiều cao phát hiện | 0-500m |
| Băng thông phát hiện | 433MHz 、 900 MHz 、 2,4GHz 、 5,2GHz 、 5,8 GHz |
|---|---|
| Vị trí máy bay không người lái | Trong vòng 3km |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
| góc | 360° |
| Phát hiện tỷ lệ | ≥ 99,9% |
| Model NO. | Hobit SP3 |
|---|---|
| FPV Detection | 300MHz-6.2GHz |
| Weight | 25kg |
| Jamming Frequency | 800-900MHz, 1.2GHz, 1.5 GHz, 2.4 GHz, 5.2GHz, 5.8GHz |
| Jammer Range | 3km |
| Phạm vi phát hiện | 5-10 km |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu | 3 km |
| Các dải phát hiện FPV | 300 MHz-6.2GHz |
| Các dải phát hiện UAV | 433 MHz, 868 MHz, 915 MHz, 2,4GHz, 5,2GHz, 5,8 GHz |
| Máy bay không người lái tối đa được xác định | ≥150 PC |
| Tần suất | 70MHz-6GHz |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 5 km |
| Có thể tùy chỉnh | Có sẵn |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃ ~ + 55℃ |
| Nguồn cung cấp điện | 220V ± 10V |
| Kích thước | 500*680*380mm |
|---|---|
| Trọng lượng | 25kg |
| Sức mạnh | 200W |
| phạm vi gây nhiễu | 1.5KM |
| Fpv gây nhiễu | 60MHz-6GHz (băng tần có thể tùy chỉnh) |
| Băng thông phát hiện | 433MHz 、 900 MHz 、 2,4GHz 、 5,2GHz 、 5,8 GHz |
|---|---|
| Vị trí máy bay không người lái | 3km |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
| Góc phát hiện | 360 độ |
| Phát hiện tỷ lệ | ≥ 99,9% |