| Range | 5-10km |
|---|---|
| DJI Decoding | Support |
| Techology | Spectrum Recognition |
| Detection Bands | 433Mhz、 868Mhz、915Mhz、2.4Ghz、5.2Ghz、5.8Ghz |
| Remote ID | Can be identify |
| tên | Polaris Hobit FJ-01 |
|---|---|
| Băng tần | 700 MHz-6GHz |
| Báo thức | Bằng ánh sáng |
| ban nhạc gây nhiễu | 9 ban nhạc |
| Vật liệu | matal |
| Dải tần số | 2.4Ghz & 5.8Ghz |
|---|---|
| Tuổi thọ pin | Lên đến 4 giờ |
| Khám phá phạm vi | 3km |
| Màu sắc | Màu bạc |
| chi tiết đóng gói | Vỏ hoặc hộp bền |
| chi tiết đóng gói | Vỏ hoặc hộp bền |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | Trong 7 -14 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/T, PayPal, v.v. |
| Khả năng cung cấp | 50 PCS/tháng |
| Nguồn gốc | Thâm Quyến, Trung Quốc |
| tên | Polaris Hobit J2 |
|---|---|
| Băng tần | 1.4GHz-6GHz |
| Phạm vi | 1-1,5KM |
| Tuổi thọ pin | 1h |
| Ban nhạc Jamming | 433 MHz, 900 MHz, 1,2GHz, 1,5GHz, 2,4GHz, 5,8 GHz |
| tên | Polaris Hobit P3 Pro |
|---|---|
| Tần số gây nhiễu | 900MHz, 1.5GHz, 2.4GHz, 5.8GHz |
| Phạm vi | 1-1,5KM |
| Vật liệu | Matal & nhựa |
| Kích thước | 300mm*260mm*140mm |
| Dải phát hiện | 300 MHz-6200MHz |
|---|---|
| Khoảng cách phát hiện | ≥1km |
| Hướng tìm độ chính xác | ≤5° |
| Phát hiện đồng thời | 10 PCS |
| Thời gian làm việc | 6 tiếng |
| tên | Polaris Hobit Portable-2 |
|---|---|
| Phát hiện góc | 360° |
| Băng tần | 70MHz-6GHz |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Độ chính xác cao | ≤5° |
| chi tiết đóng gói | Vỏ hoặc hộp bền |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | Trong 7 -14 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/T, PayPal, v.v. |
| Khả năng cung cấp | 50 PCS/tháng |
| Nguồn gốc | Thâm Quyến, Trung Quốc |
| tên | Polaris Hobit SQ1 |
|---|---|
| Băng hình phát hiện | 433MHz 、 900MGZ 、 2,4GHz 、 5,2GHz 5,8 GHz |
| Vị trí máy bay không người lái | Trong vòng 3km |
| Tùy chỉnh | 360° |
| Tỷ lệ phát hiện | ≥ 99,9% |