| Băng thông phát hiện | 70 MHz - 6GHz |
|---|---|
| Tỷ lệ phát hiện | ≧ 99,99 % |
| hệ thống điện | 220 V ± 10V |
| Nhiệt độ hoạt động | - 40 ℃ ~ + 55 ℃ |
| Màu sắc | màu trắng |
| Băng thông phát hiện | 433MHz 、 900 MHz 、 2,4GHz 、 5,2GHz 、 5,8 GHz |
|---|---|
| góc phát hiện | Đa hướng không có góc chết |
| Vị trí máy bay không người lái | lên đến 3km |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
| Tỷ lệ phát hiện | ≧ 99,9% |
| tên | Polaris Hobit AQ2 |
|---|---|
| Băng hình phát hiện | 433MHz 、 900MGZ 、 2,4GHz 、 5,2GHz 5,8 GHz |
| Vị trí máy bay không người lái | Trong vòng 3km |
| Tùy chỉnh | 360° |
| Tỷ lệ phát hiện | ≥ 99,9% |
| Khám phá phạm vi | 5-10KM |
|---|---|
| Phổ phát hiện | 70 MHz-6MHz |
| Kích thước | 500*500*680mm |
| Mức độ bảo vệ | IP65 |
| Khám phá FPV | 300 MHz-6.2GHz |
| Tần suất | 70MHz-6GHz |
|---|---|
| Khoảng cách phát hiện | 2km |
| Nguồn cung cấp điện | 220V ± 10V |
| Bảo vệ ánh sáng | Có sẵn |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃ ~ + 55℃ |
| thời gian làm việc | ≥1 giờ |
|---|---|
| Tiêu thụ năng lượng | ≤ 30W |
| bảo vệ quốc tế | IP55 |
| Bán kính nhiễu | 1-2km |
| Dải nhiễu | 900MHz, 1.5GHz, 2.4GHz, 5.8GHz |
| Băng tần | 2.4GHz và 5.8GHz |
|---|---|
| Thiết kế sản phẩm | Đèn cầm tay |
| Khám phá phạm vi | 3km |
| Trọng lượng | 530g |
| Mức độ bảo vệ | IP55 |
| Băng tần | 2.4GHz và 5.8GHz |
|---|---|
| Sự xuất hiện | Đồng hợp kim nhôm |
| Báo thức | Giọng nói+rung |
| Kích thước | 81mm*78mm*262mm |
| chi tiết đóng gói | Vỏ hoặc hộp bền |
| tên | Polaris Hobit J1 |
|---|---|
| Băng tần | 1.4GHz-6GHz |
| Có thể tùy chỉnh | Có sẵn |
| Phạm vi | 1-1,5KM |
| Kích thước | 440mm*300mm*200mm |
| Phát hiện FPV | 300 MHz-6.2GHz |
|---|---|
| Cân nặng | 18kg |
| Kích thước | 510x510x710mm |
| Băng thông phát hiện | 70 MHz-6GHz |
| UAV đồng thời | 150pcs |