| Phổ tập trung | 433MHz 、 868MHz 、 915MHz 、 2,4GHz 、 5,2GHz 、 5,8GHz |
|---|---|
| góc | 360° |
| Tần suất | 70MHz-6GHz |
| Chế độ mang | Chắc chắn |
| Tỷ lệ phát hiện | ≥99% |
| Tần số phát hiện | 300 MHz-6.2GHz |
|---|---|
| Cân nặng | 25kg |
| Tần số gây nhiễu | 900MHz, 1.2GHz, 1.5GHz, 2.4GHz, 5.2GHz, 5.8GHz |
| Phạm vi gây nhiễu | 3km |
| Kích thước | 510x510x710mm |
| Kích thước | 300mm*260mm*140mm |
|---|---|
| Khám phá phạm vi | 1-2km |
| Phạm vi gây nhiễu | 1km |
| Tiêu thụ năng lượng | ≤ 30W |
| Sự can thiệp phòng thủ | 900MHz, 1.5GHz, 2.4GHz, 5.8GHz |
| tên | Polaris Hobit As-1 |
|---|---|
| Băng tần | 30MHz-6GHz |
| Vật liệu | Cơ sở matel, tấm chắn nhựa |
| Màu sắc | Màu đen |
| Kích thước | Chiều kính 390mm, chiều cao 400mm |
| Phát hiện băng tần | 300MHz đến 6GHz |
|---|---|
| Sự thuận tiện | Đèn cầm tay |
| Khám phá phạm vi | Lên đến 10KM |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Trọng lượng | 9kg |
| tên | Polaris Hobit Portable-1 |
|---|---|
| Phạm vi | 2-3km |
| Loại | Máy dò tần số vô tuyến |
| Màu sắc | Màu vàng |
| Vật liệu | Nhựa |
| Băng thông phát hiện | Có thể tùy chỉnh từ 70 MHz - 6GHz |
|---|---|
| Vị trí máy bay không người lái | Trong vòng 3km |
| Bán kính máy dò | 1-10km |
| Sự ổn định | Phần thưởng |
| Màu sắc | vàng |
| Detection bandwidth | 70 MHz - 6 GHz |
|---|---|
| FPV detection range | 300 MHz - 6.2 GHz |
| Max UAV detection | 150 pcs |
| Lowest detection height | ≤0 meters |
| Detection rate | 99.99% |
| Detection range | 10km |
|---|---|
| FPV detection range | 300MHz-6.2GHz |
| Weight | 18kg |
| Dimensions | 510x510x710mm |
| Detection spectrum | 70MHz-6GHz |
| tên | Polaris Hobit Station-5 |
|---|---|
| Loại | Máy dò tần số vô tuyến |
| Băng tần | 70MHz-6GHz |
| Hệ thống | Bulit trong hệ thống |
| gây nhiễu | Ban nhạc đầy đủ hỗ trợ |