| Nhận dải tần | 2,4g/5,8GHz |
|---|---|
| Khoảng cách phát hiện | 500m-15km |
| Tốc độ làm mới dữ liệu | ≥60 |
| Định vị chính xác | 10m |
| Nguồn điện | 5-36V |
| tên | Đã sửa lỗi 6-10 dải máy bay không người lái FPV bằng máy bay không người lái và báo động máy bay khô |
|---|---|
| Số Anten | 6-10 (theo nhu cầu của khách hàng) |
| Nguồn cung cấp điện | 24V 5A |
| Tiêu thụ năng lượng | 300w |
| Trọng lượng | 20kg |
| tên | Máy phát hiện máy bay không người lái với khả năng tìm hướng phạm vi 10km và 3km sáu khu vực bị kẹt |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 5-10KM |
| phạm vi gây nhiễu | 2-3km |
| Hướng tắc | 6 khu vực |
| Các ban nhạc gây nhiễu | 5725-5850MHz 、 2400-2500MHz 、 5150-5250MHz 860-928MHz 、 428-435MHz |
| tên | Máy bay máy bay không người lái cầm tay với chức năng tìm hướng có thể xác định máy bay không người |
|---|---|
| Khám phá phạm vi | 1-2km |
| Kích thước màn hình | 3,5 inch |
| Tuổi thọ pin | ≥4h |
| Thời gian đáp ứng | <5S |
| tên | Máy phát hiện máy bay không người lái với công nghệ giám sát phổ tần số có thể hỗ trợ ghi dữ liệu |
|---|---|
| Bán kính phát hiện | 5km |
| vật liệu anten | Sợi thủy tinh |
| Chế độ mạng | LAN/WAN |
| Giao diện API | Hỗ trợ |
| tên | Polaris Hobit Station-5 |
|---|---|
| Loại | Máy dò tần số vô tuyến |
| Băng tần | 1.4GHz-6GHz |
| Tìm hướng bay không người lái | Hỗ trợ |
| Hệ thống | Bulit trong hệ thống |
| tên | Polaris Hobit Rd5 |
|---|---|
| Băng tần | 300MHz-6GHz |
| thời gian làm việc | ≥1 giờ |
| Ban nhạc FPV | Singal tương tự 300 MHz-6GHz |
| Loại | Máy dò tần số với 6 khu vực gây nhiễu |
| tên | Máy dò UAV cầm tay và thiết bị gây nhiễu cho các thiết bị chiến đấu riêng lẻ |
|---|---|
| Khám phá phạm vi | 1-2km |
| phạm vi gây nhiễu | 1-1,5KM |
| Kích thước màn hình | 3,5 inch |
| Ban nhạc Jamming | 2,4GHz 、 5,8GHz 、 5,2GHz 、 1,5GHz 、 433 MHz 、 900 MHz |
| Detection Drone Speed | 0.5m/s~30m/s |
|---|---|
| Main Detection Bands | 900MHz,1.4GHz,2.4GHz,5.2GHz,5.8GHz |
| Distance Accuracy | ≤10m |
| Detection Sensitivity | High |
| Single Package Size | 500×500×700mm |
| Working | 24*7hours Ongoing Working. |
|---|---|
| Sounding Position | 0°~360°(Omni-directional Antenna) |
| Night Detection Distance | ≥5KM |
| Single Package Size | 500×500×700mm |
| Main Detection Bands | 900MHz,1.4GHz,2.4GHz,5.2GHz,5.8GHz |