| Mục tiêu chính | Xe có độ cao thấp |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | UDP |
| Radar Band | 8 ~ 12GHz |
| Lớp bảo vệ | IP65 |
| kích thước bên ngoài | 850 × 330 × 440 (mm) |
| Băng thông phát hiện | 433MHz 、 900 MHz 、 2,4GHz 、 5,2GHz 、 5,8 GHz |
|---|---|
| Vị trí máy bay không người lái | Trong vòng 3km |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
| góc phát hiện | 360° |
| Tỷ lệ phát hiện | ≧ 99,9% |
| Sự can thiệp phòng thủ | 2,4GHz 、 5,2GHz 、 5,8GHz |
|---|---|
| Kích thước màn hình | 3,5" |
| thời gian làm việc | ≥1 giờ |
| Bán kính nhiễu | 1-2km |
| chi tiết đóng gói | Vỏ hoặc hộp bền |
| tên | Polaris Hobit Station-11 |
|---|---|
| Phạm vi | 5-10KM |
| Băng tần | 70MHz-6GHz |
| Màu sắc | Màu vàng |
| Hỗ trợ gây nhiễu | Vâng |
| Chế độ tập trung | tự động/thủ công |
|---|---|
| Cung cấp năng lượng & tiêu thụ năng lượng | Công suất trung bình : 40W/Đỉnh công suất 60W |
| Kích thước | 352 mm × 245 mm × 275 mm |
| Trọng lượng | 8 kg |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ℃ ~ +60 ℃ |
| Băng tần | 2.4GHz và 5.8GHz |
|---|---|
| Thiết kế sản phẩm | Đèn cầm tay |
| Khám phá phạm vi | 3km |
| Trọng lượng | 530g |
| Mức độ bảo vệ | IP55 |
| tên | Polaris Hobit D3 |
|---|---|
| Băng tần | 2.4GHz, 5.8GHz |
| Phạm vi phát hiện | 1-1,5KM |
| Vật liệu | Kim loại |
| góc phát hiện | 360° |
| Phạm vi phát hiện | 5-10KM |
|---|---|
| Khám phá FPV | 300 MHz-6.2GHz |
| Phổ phát hiện | 70 MHz - 6GHz |
| Công nghệ | Phát hiện dải tần |
| Trọng lượng | 18kg |
| tên | Hobit D13 |
|---|---|
| Băng thông phổ phát hiện | tùy chỉnh |
| Vị trí máy bay không người lái | Trong vòng 3 km |
| Xác định phạm vi | LightBridgel, LightBridge2, OCUSYNC, WiFi và WiFi Storiant Protocols, Zigbee, ETC |
| Phát hiện góc | Không có khoảng cách trong phạm vi bảo hiểm |
| Phát hiện tần số | 2,4 GHz và 5,8 GHz |
|---|---|
| Tuổi thọ pin | Lên đến 4 giờ |
| Phạm vi | Lên tới 1km |
| Màn hình | Màn hình cảm ứng 3,5 inch |
| Màu sắc | Màu trắng bạc |