| tên | Polaris Hobit Portable-C2 |
|---|---|
| Sự can thiệp phòng thủ | 2.4GHz, 5.8GHz |
| Loại | Máy dò tần số vô tuyến |
| Phạm vi | 3 km |
| Vật liệu | Nhựa |
| tên | Polaris Hobit Station-7 |
|---|---|
| Phạm vi | 3 km |
| Băng tần | 1.4GHz-6GHz |
| Tìm hướng bay không người lái | Hỗ trợ |
| Hệ thống | Bulit trong hệ thống |
| tên | Máy dò UAV với khả năng tìm hướng phạm vi 10km để phát hiện máy bay không người lái chính thống |
|---|---|
| Bán kính phát hiện | 5km |
| Máy bay không người lái phát hiện tối đa | ≥120 PC |
| Chế độ mạng | LAN /WAN |
| Tần số phát hiện | 300M-6GHz |
| tên | Máy dò tín hiệu FPV di động với vali phạm vi 3km với máy dò dải đầy đủ có thể có được hướng bay khôn |
|---|---|
| Dải phát hiện | 900 MHz, 1,2 GHz, 2,4 GHz, 5,2 GHz, 5,8 GHz |
| Phát hiện qty | ≥20 máy bay không người lái |
| Kích thước | 50mm * 420mm * 220mm |
| Thời gian làm việc | 4 tiếng |
| Name | Polaris Hobit SP! |
|---|---|
| Frequency Band | 70Mhz-6Ghz |
| UAV Detection Bands | 433Mhz, 868Mhz, 915Mhz, 2.4Ghz, 5.2Ghz, 5.8Ghz |
| Detection Range | 10km |
| Jamming Range | 2-3km |
| tên | Polaris Hobit SP! |
|---|---|
| Băng tần | 70MHz-6GHz |
| Các dải phát hiện UAV | 433 MHz, 868 MHz, 915 MHz, 2,4GHz, 5,2GHz, 5,8 GHz |
| Phạm vi phát hiện | Lên đến 10KM |
| phạm vi gây nhiễu | 2km |
| Dải tần số | 2.4GHz và 5.8GHz |
|---|---|
| Thiết kế sản phẩm | Đèn cầm tay |
| Khám phá phạm vi | 3km |
| Trọng lượng | 530g |
| Mức độ bảo vệ | IP55 |
| Phạm vi tần số | 70 MHz - 6GHz |
|---|---|
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
| Bán kính máy dò | 1-10km |
| Số phát hiện của UAV | 150pcs |
| Góc phát hiện | 360° |
| tên | Máy dò tín hiệu UAV FPV cố định 10km với chức năng tìm hướng và gây nhiễu máy bay không người lái |
|---|---|
| Khám phá phạm vi | 5-10KM |
| Thời gian đáp ứng | <5S |
| chế độ báo động | Chế độ kép âm thanh và rung |
| Hướng Tìm khoảng cách | 3-5km |
| Mô hình không. | Hobbit SP4 |
|---|---|
| Phát hiện FPV | 300 MHz-6.2GHz |
| Cân nặng | 25kg |
| Tần số gây nhiễu | 800-900 MHz, 1,2GHz, 1,5 GHz, 2,4 GHz, 5,2GHz, 5,8 GHz |
| Phạm vi gây nhiễu | 3km |