| tên | Polaris Hobit Station-5 |
|---|---|
| Loại | Máy dò tần số vô tuyến |
| Băng tần | 70MHz-6GHz |
| Hệ thống | Bulit trong hệ thống |
| gây nhiễu | Ban nhạc đầy đủ hỗ trợ |
| Detection range | 10km |
|---|---|
| FPV detection range | 300MHz-6.2GHz |
| Weight | 18kg |
| Dimensions | 510x510x710mm |
| Detection spectrum | 70MHz-6GHz |
| Mô hình NO. | Hobit SP1 |
|---|---|
| Khám phá FPV | 300 MHz-6.2GHz |
| Trọng lượng | 25kg |
| Tần suất gây nhiễu | 800-900 MHz, 1,2GHz, 1,5 GHz, 2,4 GHz, 5,2GHz, 5,8 GHz |
| Phạm vi gây nhiễu | 3km |
| Dải nhiễu | 800 MHz - 6 GHz |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen |
| Bán kính nhiễu | 1-2 km |
| bảo vệ quốc tế | IP55 |
| Trọng lượng | 3,5 kg |
| Tần số | 70 MHz - 6 GHz |
|---|---|
| Khoảng cách phát hiện | 2km |
| Nguồn cung cấp điện | 220V ± 10V |
| Chống sét | Có sẵn |
| Nhiệt độ hoạt động | - 40 ℃ ~ + 55 ℃ |
| chi tiết đóng gói | Vỏ hoặc hộp bền |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | Trong 7 -14 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/T, PayPal, v.v. |
| Khả năng cung cấp | 50 PCS/tháng |
| Nguồn gốc | Thâm Quyến, Trung Quốc |
| tên | Polaris Hobit A5 |
|---|---|
| Sự can thiệp phòng thủ | 900MHz, 1.5GHz, 2.4GHz, 5.8GHz |
| Sự thuận tiện | Kích thước nhẹ |
| Chọn tay cầm | Có sẵn |
| Màu sắc | Bạch kim |
| Băng thông phát hiện | 70 MHz - 6GHz |
|---|---|
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
| Phạm vi phát hiện | 5 km |
| Màu sắc | Xanh |
| Chế độ cung cấp điện | 220 V ± 10V |
| Khám phá phạm vi | 5-10KM |
|---|---|
| Phổ phát hiện | 70 MHz-6MHz |
| Kích thước | 500*500*680mm |
| Mức độ bảo vệ | IP65 |
| Khám phá FPV | 300 MHz-6.2GHz |
| Phát hiện băng tần | 300MHz đến 6GHz |
|---|---|
| Khám phá phạm vi | Lên đến 10KM |
| Sự thuận tiện | Đèn cầm tay |
| Cấu trúc | 300mm*260mm*140mm |
| Trọng lượng | 3,5kg |