| Băng thông phổ phát hiện | 70 MHz - 6GHz |
|---|---|
| Chiều cao phát hiện thấp nhất | ≤0 mét |
| Phương pháp mang theo | xe cơ giới |
| Phạm vi phát hiện | 5km |
| góc | 360° |
| Mẫu số | Hobit S4 |
|---|---|
| Phổ phát hiện | 70 MHz-6GHz |
| Cân nặng | 18kg |
| Kích thước | 510x510x710mm |
| Phạm vi phát hiện | 10 km |
| Phạm vi phát hiện | 10km |
|---|---|
| Phổ phát hiện | 70MHz-6GHz |
| phạm vi gây nhiễu | 3km |
| Tần suất gây nhiễu | 433 MHz, 800-900MHz, 1,2GHz, 1,5GHz, 2,4GHz, 5,1-5,2GHz, 5,8GHz |
| UAV đồng thời | ≥150pcs |
| Mô hình NO. | Hobit S1 |
|---|---|
| Khám phá FPV | 300 MHz-6.2GHz |
| Trọng lượng | 18kg |
| Thư viện Mẫu Máy bay Không người lái | ≥400 |
| Băng tần số gây nhiễu | 433 MHz 900MHz 1.2GHz 1.4GHz 2,4GHz 5,2GHz 5,8 GHz |
| tên | Polaris Hobit Station-7 |
|---|---|
| Băng tần | 300MHz-6GHz |
| Loại | Máy dò tần số vô tuyến |
| Màu sắc | Màu đen |
| Vật liệu | Matel và nhựa |
| tên | Polaris Hobit D3 |
|---|---|
| Băng tần | 2.4GHz, 5.8GHz |
| FPV | Vâng |
| ADS-B | Vâng |
| Cảm biến | Máy phân tích phổ |
| Băng tần | 2.4GHz và 5.8GHz |
|---|---|
| Sự xuất hiện | Đồng hợp kim nhôm |
| Kích thước | 80mm*75mm*263mm |
| Báo thức | Giọng nói và rung động |
| chi tiết đóng gói | Vỏ hoặc hộp bền |
| tên | Polaris Hobit N2s |
|---|---|
| Dải tần số | 2.4GHz và 5.8GHz |
| Màn hình | 3,5" |
| Màu sắc | Vàng |
| Kích thước | 81mm × 75mm × 265mm |
| tên | Polaris Hobit Station-17 |
|---|---|
| Băng tần | 300 MHz - 6 GHz (Tùy chọn có thể tùy chỉnh: 300 MHz - Tín hiệu tương tự 6,2GHz cho FPV) |
| Máy bay không người lái | Có thể tùy chỉnh |
| Vật liệu | Matel và nhựa |
| Mô hình UAV có thể nhận dạng | Các mô hình ≥400 (bao gồm loạt DJI đầy đủ và các thương hiệu lớn) |
| tên | Polaris Hobit E1 |
|---|---|
| Màu sắc | hơi vàng |
| Tần suất | 70 MHz - 6GHz |
| Cá nhân hóa | Có thể được tùy chỉnh với các ban nhạc FPV 1GHz -1,4GHz & 5.1GHz - 5,9GHz |
| Lớp bảo vệ | IP 65 |