| thời gian làm việc | ≥1 giờ |
|---|---|
| Tiêu thụ năng lượng | ≤ 30W |
| bảo vệ quốc tế | IP55 |
| Bán kính nhiễu | 1-2km |
| Dải nhiễu | 900MHz, 1.5GHz, 2.4GHz, 5.8GHz |
| Tần suất | 2,4GHz / 5,8GHz |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen |
| Trọng lượng | 0,53kg |
| Kích thước | 81mm × 75mm × 265mm |
| Màn hình | 3.5 ” |
| tên | Polaris Hobit W1 |
|---|---|
| Băng hình phát hiện | 433MHz 、 900MGZ 、 2,4GHz 、 5,2GHz 5,8 GHz |
| Vị trí máy bay không người lái | Trong vòng 3km |
| Tùy chỉnh | 360° |
| Tỷ lệ phát hiện | ≥ 99,9% |
| tên | Polaris Hobit As13 |
|---|---|
| Băng hình phát hiện | 433MHz 、 900MGZ 、 2,4GHz 、 5,2GHz 5,8 GHz |
| Vị trí máy bay không người lái | Trong vòng 3km |
| Tùy chỉnh | 360° |
| Tỷ lệ phát hiện | ≥ 99,9% |
| Băng tần | 2.4GHz và 5.8GHz |
|---|---|
| Sự xuất hiện | Đồng hợp kim nhôm |
| Kích thước | 80mm*75mm*263mm |
| Báo thức | Giọng nói và rung động |
| chi tiết đóng gói | Vỏ hoặc hộp bền |
| tên | Polaris Hobit A5 |
|---|---|
| Sự can thiệp phòng thủ | 900MHz, 1.5GHz, 2.4GHz, 5.8GHz |
| Sự thuận tiện | Kích thước nhẹ |
| Chọn tay cầm | Có sẵn |
| Màu sắc | Bạch kim |
| tên | Polaris Hobit Portable-2 |
|---|---|
| Phát hiện góc | 360° |
| Băng tần | 70MHz-6GHz |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Độ chính xác cao | ≤5° |
| tên | Polaris Hobit Station-17 |
|---|---|
| Băng tần | 300 MHz - 6 GHz (Tùy chọn có thể tùy chỉnh: 300 MHz - Tín hiệu tương tự 6,2GHz cho FPV) |
| Máy bay không người lái | Có thể tùy chỉnh |
| Vật liệu | Matel và nhựa |
| Mô hình UAV có thể nhận dạng | Các mô hình ≥400 (bao gồm loạt DJI đầy đủ và các thương hiệu lớn) |
| tên | Polaris Hobit P4 Pro |
|---|---|
| dải phát hiện | 2.4GHz, 5.8GHz |
| Tần số gây nhiễu | 900MHz, 1.5GHz, 2.4GHz, 5.8GHz |
| Phạm vi | Phát hiện: 1km / gây nhiễu: 1,5kg |
| Vật liệu | Matal & nhựa |
| Băng tần | 2.4GHz và 5.8GHz |
|---|---|
| Thiết kế sản phẩm | Đèn cầm tay |
| Khám phá phạm vi | 3km |
| Trọng lượng | 530g |
| Mức độ bảo vệ | IP55 |