| dBm | 45 |
|---|---|
| Sức mạnh | ≤200w |
| Tỷ lệ J/C. | 20:1 |
| Phạm vi | 1.5KM |
| Fpv gây nhiễu | 300 MHz-6.2GHz có thể tùy chỉnh) |
| ban nhạc gây nhiễu | 433 MHz, 900 MHz, 1,2GHz, 1,4GHz, 1,5GHz, 2,4GHz, 5,2GHz, 5,8GHz |
|---|---|
| phạm vi gây nhiễu | 1,5 km |
| Trọng lượng | 25kg |
| Kích thước | 501*678*380mm |
| Màu sắc | màu trắng |
| tên | Polaris Hobit S2 Plus |
|---|---|
| ban nhạc | 2.4GHz và 5.8GHz |
| Tuổi thọ pin | Lên đến 4 giờ |
| Màu sắc | bạch kim |
| Chế độ cung cấp điện | 220 V ± 10V |
| Khám phá phạm vi | 5-10KM |
|---|---|
| Phổ phát hiện | 70 MHz-6MHz |
| Kích thước | 500*500*680mm |
| Mức độ bảo vệ | IP65 |
| Khám phá FPV | 300 MHz-6.2GHz |
| Phát hiện băng tần | 300MHz đến 6GHz |
|---|---|
| Sự thuận tiện | Đèn cầm tay |
| Khám phá phạm vi | Lên đến 10KM |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Trọng lượng | 9kg |
| Tần suất | 2.4GHz và 5.8GHz |
|---|---|
| Tuổi thọ pin | Lên đến 4 giờ |
| Kích thước | 80mm*75mm*265mm |
| Trọng lượng | 530g |
| Màu sắc | Sliver-black |
| Dải nhiễu | 800 MHz - 6 GHz |
|---|---|
| Màn hình | 3,5 inch |
| Trọng lượng | 3,5 kg |
| Kích thước | 300 × 260 × 140 mm |
| Bán kính nhiễu | 1,5 km |
| Tần suất | 70MHz-6GHz |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 5 km |
| Có thể tùy chỉnh | Có sẵn |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃ ~ + 55℃ |
| Nguồn cung cấp điện | 220V ± 10V |
| phạm vi gây nhiễu | 1-2km |
|---|---|
| Số kênh | 6 |
| Loại ăng ten | định hướng |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +50°C |
| Phương pháp kiểm soát | Màn hình chạm |
| Tần số phát hiện máy bay không người lái | 70 MHz-6GHz |
|---|---|
| Tần số phát hiện FPV | 300 MHz-6.2GHz |
| Tần số gây nhiễu | 900MHz, 1.2GHz, 1.5GHz, 2.4GHz, 5.2GHz, 5.8GHz |
| Phạm vi gây nhiễu | 1,5km |
| Phạm vi phát hiện | 2km |