| Khám phá phạm vi | 5-10KM |
|---|---|
| Phổ phát hiện | 70 MHz - 6GHz |
| Kích thước | Bán kính 17cm, chiều cao 34cm |
| Mức độ bảo vệ | IP65 |
| Khám phá FPV | 300 MHz-6.2GHz |
| Tần số | 70 MHz - 6 GHz |
|---|---|
| Khoảng cách phát hiện | 2km |
| Nguồn cung cấp điện | 220V ± 10V |
| Chống sét | Có sẵn |
| Nhiệt độ hoạt động | - 40 ℃ ~ + 55 ℃ |
| tên | Polaris Hobit As-1 |
|---|---|
| Băng tần | 30MHz-6GHz |
| Vật liệu | Cơ sở matel, tấm chắn nhựa |
| Màu sắc | Màu đen |
| Kích thước | Chiều kính 390mm, chiều cao 400mm |
| tên | Polaris Hobit Station-5 |
|---|---|
| Băng tần | 70 MHz-6 GHz (Tùy chọn có thể tùy chỉnh: FPV, ADS-B) |
| Kích thước | 81mm × 75mm × 265mm |
| Trọng lượng | 530g |
| Mô hình UAV có thể nhận dạng | Các mô hình ≥400 (bao gồm loạt DJI đầy đủ và các thương hiệu lớn) |
| tên | Polaris Hobit A5s |
|---|---|
| Băng tần | 70 MHz - 6 GHz |
| Phạm vi | 5-10KM |
| Màu sắc | màu trắng |
| Trọng lượng | 530g |
| Băng thông phát hiện | 70MHz-6GHz |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | Lên đến 10KM |
| Vị trí máy bay không người lái | Trong vòng 3 km |
| góc phát hiện | 360° |
| Năng lượng cản trở | Điều chỉnh |
| tên | Polaris Hobit D5 Pro |
|---|---|
| Dải tần số | 2.4GHz và 5.8GHz |
| Thiết kế sản phẩm | Đèn cầm tay |
| Khám phá phạm vi | 1.5KM |
| Màu sắc | Xanh |
| chi tiết đóng gói | Vỏ hoặc hộp bền |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | Trong 7 -14 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/t, paypal, vv. |
| Khả năng cung cấp | 50 PCS/tháng |
| Nguồn gốc | Thâm Quyến, Trung Quốc |
| Tần số phát hiện | 300 MHz-6.2GHz |
|---|---|
| Cân nặng | 18kg |
| Kích thước | 510x510x710mm |
| Phạm vi phát hiện | Lên đến 10KM |
| Cung cấp điện | 100V-240V |
| tên | Polaris Hobit AQ2 |
|---|---|
| Băng hình phát hiện | 433MHz 、 900MGZ 、 2,4GHz 、 5,2GHz 5,8 GHz |
| Vị trí máy bay không người lái | Trong vòng 3km |
| Tùy chỉnh | 360° |
| Tỷ lệ phát hiện | ≥ 99,9% |