| tên | Polaris Hobit Station-17 |
|---|---|
| Băng tần | 70MHz-6GHz |
| Màu sắc | màu trắng |
| Vật liệu | Nhựa |
| Kích thước | Chiều kính 390mm, chiều cao 400mm |
| tên | Polaris Hobit As-4 |
|---|---|
| Băng tần | 70MHz-6GHz |
| Loại | Máy dò tần số vô tuyến |
| ID máy bay không người lái | Vâng |
| Hướng bay không người lái | Vâng |
| tên | Polaris Hobit SP1 |
|---|---|
| Băng tần | 6 Kênh, GPS GPS, BDS, Glonass, Galileo BDS B1I 、 GPS L1 C/A 、 GPS L2 、 GPS L5 |
| Phạm vi | lên đến 3km |
| Vật liệu | Nhựa |
| Tiêu thụ năng lượng | 20w |
| tên | Polaris Hobit J1 |
|---|---|
| Tần số | 900 MHz, 2,4GHz, 5,8 GHz, 1,5GHz (GNSS) |
| Phạm vi | 1-1,5KM |
| Khả năng pin | 201Wh |
| Chống sét | Có sẵn |
| tên | Polaris Hobit Station-2 |
|---|---|
| Phát hiện góc | 360° |
| phạm vi gây nhiễu | 2-3km |
| Băng tần | 300MHz-6GHz |
| Màu sắc | Xám |
| tên | Polaris Hobit Rs1 |
|---|---|
| ban nhạc | 70MHz-6GHz |
| Tuổi thọ pin | Lên đến 4 giờ |
| Màu sắc | màu xanh quân đội |
| Chế độ cung cấp điện | 220 V ± 10V |
| tên | Polaris Hobit Rs1 |
|---|---|
| ban nhạc | 70MHz-6GHz |
| Tuổi thọ pin | Lên đến 4 giờ |
| Màu sắc | màu xanh quân đội |
| Chế độ cung cấp điện | 220 V ± 10V |
| Băng thông phổ phát hiện | 70 MHz - 6GHz |
|---|---|
| Chiều cao phát hiện thấp nhất | ≤0 mét |
| Phương pháp mang theo | xe cơ giới |
| Phạm vi phát hiện | 5km |
| góc | 360° |
| chi tiết đóng gói | Vỏ hoặc hộp bền |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | Trong 7 -14 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/T, PayPal, v.v. |
| Khả năng cung cấp | 50 PCS/tháng |
| Nguồn gốc | Thâm Quyến, Trung Quốc |
| dBm | 45 |
|---|---|
| Sức mạnh | ≤200w |
| Tỷ lệ J/C. | 20:1 |
| Phạm vi | 1.5KM |
| Fpv gây nhiễu | 300 MHz-6.2GHz có thể tùy chỉnh) |