| Dải tần giả mạo | 1500 MHz-1600 MHz |
|---|---|
| Công suất truyền giả mạo Gps tối đa | ≥ 10dBm |
| Phạm vi giả mạo GPS | ≥ 5km |
| Phạm vi điều chỉnh công suất của thiết bị giả mạo GPS | 80dB |
| Bật nguồn thời gian khởi động | Thập niên 40 |
| Băng thông phát hiện | 70 MHz - 6GHz |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | Lên đến 10KM |
| Vị trí máy bay không người lái | Trong vòng 3 km |
| góc phát hiện | 360° |
| Năng lượng cản trở | Điều chỉnh |
| tên | Polaris Hobit S3 Pro |
|---|---|
| Phổ phát hiện | 70 MHz - 6GHz |
| Khám phá phạm vi | Lên đến 10KM |
| góc | 360° |
| Khám phá FPV | 300 MHz-6.2GHz |
| tên | Polaris Hobit Station-12 |
|---|---|
| Băng tần | 300MHz-6GHz |
| Màu sắc | Màu đen |
| Vật liệu | Matel và nhựa |
| Tiêu thụ năng lượng | 80W |
| Tần suất | 2.4GHz và 5.8GHz |
|---|---|
| Tuổi thọ pin | Lên đến 4 giờ |
| Kích thước | 80mm*75mm*265mm |
| Phạm vi gây nhiễu | 1km |
| Màu sắc | Sliver-black |
| Băng thông phát hiện | 70MHz-6GHz |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | Lên đến 10KM |
| Vị trí máy bay không người lái | Trong vòng 3 km |
| góc phát hiện | 360° |
| Năng lượng cản trở | Điều chỉnh |
| Tần suất | 70MHz-6GHz |
|---|---|
| Khoảng cách phát hiện | 2km |
| Nguồn cung cấp điện | 220V ± 10V |
| Bảo vệ ánh sáng | Có sẵn |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃ ~ + 55℃ |
| Dải tần giả mạo | 1500 MHz-1600 MHz |
|---|---|
| Công suất truyền giả mạo Gps tối đa | ≥ 10dBm |
| Phạm vi giả mạo GPS | ≥ 5km |
| Phạm vi điều chỉnh công suất của thiết bị giả mạo GPS | 80dB |
| Bật nguồn thời gian khởi động | Thập niên 40 |
| Phạm vi phát hiện | 5-10KM |
|---|---|
| Khám phá FPV | 300 MHz-6.2GHz |
| Phổ phát hiện | 70 MHz - 6GHz |
| Công nghệ | Phát hiện dải tần |
| Trọng lượng | 18kg |
| Dải tần số | 2.4GHz và 5.8GHz |
|---|---|
| Thiết kế sản phẩm | Đèn cầm tay |
| Khám phá phạm vi | 3km |
| Trọng lượng | 530g |
| Mức độ bảo vệ | IP55 |