| tên | Polaris Hobit D3 |
|---|---|
| Băng tần | 2.4GHz, 5.8GHz |
| FPV | Vâng |
| ADS-B | Vâng |
| Cảm biến | Máy phân tích phổ |
| tên | Polaris Hobit P2 |
|---|---|
| Băng tần | 800 MHz, 900 MHz, 1,2GHz, 1,5GHz, 2,4GHz, 5,8 GHz |
| Sức mạnh | 200W |
| Phạm vi | 2km |
| Vật liệu | 50x30x40cm |
| tên | Polaris Hobit P5 gây nhiễu |
|---|---|
| Fpv gây nhiễu | 300 MHz-6.2GHz có thể tùy chỉnh) |
| Sức mạnh | ≤200w |
| Tần số gây nhiễu | 433 MHz, 900 MHz, 1,2Hz, 1,5GHz, 2,4GHz, 5,8 GHz |
| Lớp bảo vệ | IP65 |
| Phạm vi máy dò | 5-10KM |
|---|---|
| Dải phát hiện | 300GHz-6GHz |
| Các ban nhạc gây nhiễu | 6bands, có thể được tùy chỉnh |
| phạm vi gây nhiễu | 3km |
| Vị trí không người lái | Vâng |
| chi tiết đóng gói | Vỏ hoặc hộp bền |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | Trong 7 -14 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/T, PayPal, v.v. |
| Khả năng cung cấp | 50 PCS/tháng |
| Nguồn gốc | Thâm Quyến, Trung Quốc |
| Phát hiện tần số | 2,4GHz, 5,8GHz, 5,2GHz |
|---|---|
| Khoảng thời gian | 4h |
| Phạm vi | 1.5KM |
| Tìm hướng bay không người lái | Hỗ trợ |
| phương pháp điều hành | Điều khiển màn hình cảm ứng |
| tên | Polaris Hobit FJ-01 |
|---|---|
| Băng tần | 700 MHz-6GHz |
| Báo thức | Bằng ánh sáng |
| ban nhạc gây nhiễu | 9 ban nhạc |
| Vật liệu | matal |
| tên | Polaris Hobit Station-5 |
|---|---|
| Loại | Máy dò tần số vô tuyến |
| Băng tần | 1.4GHz-6GHz |
| Tìm hướng bay không người lái | Hỗ trợ |
| Hệ thống | Bulit trong hệ thống |
| Model NO. | Hobit SP3 |
|---|---|
| FPV Detection | 300MHz-6.2GHz |
| Weight | 25kg |
| Jamming Frequency | 800-900MHz, 1.2GHz, 1.5 GHz, 2.4 GHz, 5.2GHz, 5.8GHz |
| Jammer Range | 3km |
| Phạm vi phát hiện | 5-10 km |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu | 3 km |
| Các dải phát hiện FPV | 300 MHz-6.2GHz |
| Các dải phát hiện UAV | 433 MHz, 868 MHz, 915 MHz, 2,4GHz, 5,2GHz, 5,8 GHz |
| Máy bay không người lái tối đa được xác định | ≥150 PC |