| tên | Polaris Hobit Station-17 |
|---|---|
| Băng tần | 70MHz-6GHz |
| LAG | ≤2S |
| FPV | Vâng |
| Vật liệu | Tấm chắn nhựa, đế kim loại |
| tên | Polaris Hobit As6 |
|---|---|
| Băng tần | 70MHz-6GHz |
| ID máy bay không người lái | Vâng |
| Ban nhạc FPV | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | Đường kính 400, chiều cao 380 |
| tên | Polaris Hobit D4 |
|---|---|
| Băng tần | 2.4GHz, 5.8GHz |
| FPV | Vâng |
| ADS-B | Vâng |
| Trọng lượng | 500g |
| ban nhạc gây nhiễu | 433 MHz, 900 MHz, 1,2GHz, 1,4GHz, 1,5GHz, 2,4GHz, 5,2GHz, 5,8GHz |
|---|---|
| phạm vi gây nhiễu | 3km |
| Trọng lượng | 25kg |
| Kích thước | 501*678*380mm |
| Màu sắc | bạc |
| Range | 5-10km |
|---|---|
| DJI Decoding | Support |
| Techology | Spectrum Recognition |
| Detection Bands | 433Mhz、 868Mhz、915Mhz、2.4Ghz、5.2Ghz、5.8Ghz |
| Remote ID | Can be identify |
| tên | Polaris Hobit FS19 |
|---|---|
| Băng tần | 70MHz-6GHz |
| FPV | Vâng |
| ADS-B | Vâng |
| Cảm biến | Máy phân tích phổ rộng |
| Phạm vi phát hiện | 10 km |
|---|---|
| Phổ phát hiện | 70 MHz - 6GHz |
| Phát hiện FPV | 300 MHz-6.2GHz |
| Cân nặng | 18kg |
| Cấp độ bảo vệ | IP65 |
| Băng thông phát hiện | 70 MHz - 6 GHz |
|---|---|
| Phát hiện trọng tâm | 433 MHz, 900 MHz, 2,4GHz, 5,2GHz, 5,8 GHz |
| UAV đồng thời | ≥150pcs |
| Chiều cao phát hiện thấp nhất | ≤0 mét |
| Tốc độ phát hiện | ≥99,99% |
| Mô hình NO. | Hobit S1 |
|---|---|
| Khám phá FPV | 300 MHz-6.2GHz |
| Trọng lượng | 18kg |
| Băng tần số gây nhiễu | 433 MHz 900MHz 1.2GHz 1.4GHz 2,4GHz 5,2GHz 5,8 GHz |
| chiều cao phát hiện | 0-500m |
| Mô hình NO. | Hobit SP1 |
|---|---|
| Khám phá FPV | 300 MHz-6.2GHz |
| Trọng lượng | 25kg |
| Tần suất gây nhiễu | 800-900 MHz, 1,2GHz, 1,5 GHz, 2,4 GHz, 5,2GHz, 5,8 GHz |
| Phạm vi gây nhiễu | 3km |