| tên | Polaris Hobit FS8 |
|---|---|
| Băng tần | 70MHz-6GHz |
| FPV | Vâng |
| ADS-B | Vâng |
| Cảm biến | Máy phân tích phổ rộng; Mảng ăng -ten định hướng; Máy thu ADS-B |
| tên | Polaris Hobit As9 |
|---|---|
| Băng tần | 70MHz-6GHz |
| ADS-B | Vâng |
| FPV | Vâng |
| Loại | Máy phân tích phổ rộng (Máy dò tần số vô tuyến) |
| tên | Polaris Hobit D3 |
|---|---|
| Băng tần | 2.4GHz, 5.8GHz |
| FPV | Vâng |
| Phạm vi | 1-1,5KM |
| Vật liệu | matal |
| tên | Polaris Hobit Jammer3 |
|---|---|
| Tần số gây nhiễu | 433 MHz, 900 MHz, 1,2Hz, 1,5GHz, 2,4GHz, 5,8 GHz |
| Fpv gây nhiễu | 300 MHz ~ 6,2 GHz |
| Sức mạnh | ≤200w |
| Phạm vi | 2KM |
| tên | Polaris Hobit S8 |
|---|---|
| Băng tần | 70MHz-6GHz |
| FPV | Vâng |
| Ban nhạc FPV | Singal tương tự 300 MHz-6GHz |
| Loại | Máy dò tần số với 6 khu vực gây nhiễu |
| tên | Polaris Hobit J1 |
|---|---|
| Băng tần | 1.4GHz-6GHz |
| Có thể tùy chỉnh | Có sẵn |
| Phạm vi | 1-1,5KM |
| Kích thước | 440mm*300mm*200mm |
| Kích thước | 300mm*260mm*140mm |
|---|---|
| Khám phá phạm vi | 1-2km |
| Phạm vi gây nhiễu | 1km |
| Tiêu thụ năng lượng | ≤ 30W |
| Sự can thiệp phòng thủ | 900MHz, 1.5GHz, 2.4GHz, 5.8GHz |
| Phạm vi có hiệu lưc | 1,5-3km |
|---|---|
| Công suất truyền tín hiệu | 10mW |
| Ban nhạc hoạt động | GPS L1, Glonass L1 |
| Phát thải giả | -36 dBm; -30 dBm |
| Nguồn cung cấp điện | điện xoay chiều 220V |
| Dải nhiễu | 800 MHz - 6 GHz |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen |
| Bán kính nhiễu | 1-2 km |
| bảo vệ quốc tế | IP55 |
| Trọng lượng | 3,5 kg |
| tên | Polaris Hobit N2s |
|---|---|
| Dải tần số | 2.4GHz và 5.8GHz |
| Màn hình | 3,5" |
| Màu sắc | Vàng |
| Kích thước | 81mm × 75mm × 265mm |