| tên | Polaris Hobit A5 |
|---|---|
| Băng thông phổ phát hiện | 433MHz 、 900 MHz 、 2,4GHz 、 5,2GHz 、 5,8 GHz |
| Quỹ đạo chuyến bay | Có thể được theo dõi |
| Công nhận chính xác | ≧ 400 mẫu UAV khác nhau |
| góc phát hiện | 360 độ |
| Dải nhiễu | 900MHz, 1.5GHz, 2.4GHz, 5.8GHz |
|---|---|
| thời gian làm việc | ≥1 giờ |
| Tiêu thụ năng lượng | ≤ 30W |
| Bán kính nhiễu | 1.5KM |
| Cấu trúc | 300mm*260mm*140mm |
| tên | Polaris Hobit Station-7 |
|---|---|
| Băng tần | 300MHz-6GHz |
| Loại | Máy dò tần số vô tuyến |
| Màu sắc | Màu đen |
| Vật liệu | Matel và nhựa |
| Băng thông phát hiện | Có thể tùy chỉnh từ 70 MHz - 6GHz |
|---|---|
| Vị trí máy bay không người lái | Trong vòng 3km |
| Phạm vi phát hiện | 360° |
| Sự ổn định | Phần thưởng |
| Tỷ lệ phát hiện | ≥ 99,9% |
| chi tiết đóng gói | Vỏ hoặc hộp bền |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | Trong 7 -14 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/T, PayPal, v.v. |
| Khả năng cung cấp | 50 PCS/tháng |
| Nguồn gốc | Thâm Quyến, Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | Vỏ hoặc hộp bền |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | Trong 7 -14 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/T, PayPal, v.v. |
| Khả năng cung cấp | 50 PCS/tháng |
| Nguồn gốc | Thâm Quyến, Trung Quốc |
| Khám phá phạm vi | 5-10KM |
|---|---|
| Phổ phát hiện | 70 MHz-6MHz |
| Kích thước | 500*500*680mm |
| Mức độ bảo vệ | IP65 |
| Khám phá FPV | 300 MHz-6.2GHz |
| Tần suất | 70MHz-6GHz |
|---|---|
| Khoảng cách phát hiện | 2km |
| Nguồn cung cấp điện | 220V ± 10V |
| Bảo vệ ánh sáng | Có sẵn |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃ ~ + 55℃ |
| tên | Polaris Hobit M2 |
|---|---|
| ban nhạc hoạt động | 4G và 5G |
| Thời gian khởi động | 40s; |
| Khối lượng thiết bị | 242mm*190mm*66mm |
| Phạm vi phát hiện | ≤300 mét |
| Nhiệt độ làm việc | -20oC~+55oC |
|---|---|
| Kích thước gói đơn | 306 mm × 206 mm × 137 mm |
| Khoảng cách phát hiện ban đêm | ≥5km |
| Dải phát hiện | 9,84–15 GHz |
| Đang làm việc | 24 * 7 giờ làm việc liên tục. |