| Băng thông phát hiện | 70 MHz - 6GHz |
|---|---|
| Tỷ lệ phát hiện | ≧ 99,99 % |
| hệ thống điện | 220 V ± 10V |
| Nhiệt độ hoạt động | - 40 ℃ ~ + 55 ℃ |
| Màu sắc | màu trắng |
| Băng thông phát hiện | 433MHz 、 900 MHz 、 2,4GHz 、 5,2GHz 、 5,8 GHz |
|---|---|
| góc phát hiện | Đa hướng không có góc chết |
| Vị trí máy bay không người lái | lên đến 3km |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
| Tỷ lệ phát hiện | ≧ 99,9% |
| thời gian làm việc | ≥1 giờ |
|---|---|
| Tiêu thụ năng lượng | ≤ 30W |
| Sự thuận tiện | Đèn cầm tay |
| Băng thông nhiễu | 900mgz, 1,5 GHz , 2,4GHz , 5,8 GHz |
| phạm vi giao thoa | 1-2 km |
| tên | Polaris Hobit P3S |
|---|---|
| Dải nhiễu | 900 MHz/1,5GHz/2,4GHz/5,8GHz |
| Tiêu thụ năng lượng | ≤ 30W |
| Phương pháp mang theo | Đèn cầm tay |
| Màu sắc | Màu đen |
| Dải tần số phát hiện | Băng tần X. |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | ≥ 3km (Mục tiêu điển hình: DJI Phantom 4, RCS=0,01m²) |
| Tốc độ phát hiện tối thiểu | 1m/giây |
| Vùng mù tầm ngắn | 150m |
| Phạm vi phát hiện | Độ cao: 0°~50° |
| Phạm vi phát hiện | 10-15km |
|---|---|
| Dải phát hiện | ban nhạc X |
| Phạm vi phát hiện | 360° |
| Công suất mục tiêu | ≥500 đơn vị |
| Cân nặng | ≤40kg |
| Tiêu thụ điện năng trung bình | ≤220 w |
|---|---|
| Radar Band | 8 ~ 12GHz |
| Giao thức truyền thông | UDP |
| Nguồn cung cấp điện | AC220V/50HZ |
| Giao diện dữ liệu | cổng mạng Gigabit |
| Băng thông phát hiện | 433MHz 、 900 MHz 、 2,4GHz 、 5,2GHz 、 5,8 GHz |
|---|---|
| Vị trí máy bay không người lái | Trong vòng 3km |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
| góc phát hiện | 360° |
| Tỷ lệ phát hiện | ≧ 99,9% |
| tên | Hobit D13 |
|---|---|
| Băng thông phổ phát hiện | tùy chỉnh |
| Vị trí máy bay không người lái | Trong vòng 3 km |
| Xác định phạm vi | LightBridgel, LightBridge2, OCUSYNC, WiFi và WiFi Storiant Protocols, Zigbee, ETC |
| Phát hiện góc | Không có khoảng cách trong phạm vi bảo hiểm |
| Dải nhiễu | 900 MHz 、 1,5GHz 、 2,4GHz và 5,8 GHz |
|---|---|
| Sự thuận tiện | Đèn cầm tay |
| góc phát hiện | 360° |
| Phạm vi | ≤ 3 km |
| Màu sắc | Hoa hồng vàng |