| Phát hiện băng tần | 300MHz đến 6GHz |
|---|---|
| Khám phá phạm vi | Lên đến 10KM |
| Sự thuận tiện | Đèn cầm tay |
| Cấu trúc | 300mm*260mm*140mm |
| Trọng lượng | 3,5kg |
| Băng thông phát hiện | Có thể tùy chỉnh từ 70 MHz - 6GHz |
|---|---|
| Vị trí máy bay không người lái | Trong vòng 3km |
| Bán kính máy dò | 1-10km |
| Sự ổn định | Phần thưởng |
| Màu sắc | vàng |
| chi tiết đóng gói | Vỏ hoặc hộp bền |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | Trong 7 -14 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/T, PayPal, v.v. |
| Khả năng cung cấp | 50 PCS/tháng |
| Nguồn gốc | Thâm Quyến, Trung Quốc |
| Băng tần | 2.4GHz và 5.8GHz |
|---|---|
| Thiết kế sản phẩm | Đèn cầm tay |
| Khám phá phạm vi | 3km |
| Trọng lượng | 530g |
| Mức độ bảo vệ | IP55 |
| tên | Polaris Hobit P1s |
|---|---|
| Dải nhiễu | 900 MHz/1,5GHz/2,4GHz/5,8GHz |
| thời gian làm việc | ≥1 giờ |
| Màu sắc | Tất cả bạc nhôm |
| Tiêu thụ năng lượng | ≤ 30W |
| tên | Polaris Hobit Station-7 |
|---|---|
| Băng tần | 300MHz-6GHz |
| Loại | Máy dò tần số vô tuyến |
| Màu sắc | Màu đen |
| Vật liệu | Matel và nhựa |
| tên | Polaris Hobit FJ-02 |
|---|---|
| Băng tần | 700 MHz-6GHz |
| góc | 360° |
| ban nhạc gây nhiễu | 9 ban nhạc |
| Vật liệu | matal |
| Nhiệt độ làm việc | -20oC~+55oC |
|---|---|
| Kích thước gói đơn | 306 mm × 206 mm × 137 mm |
| Khoảng cách phát hiện ban đêm | ≥5km |
| Dải phát hiện | 9,84–15 GHz |
| Đang làm việc | 24 * 7 giờ làm việc liên tục. |
| điều kiện hoạt động | IMSI |
|---|---|
| ban nhạc hoạt động | 4G & 5G |
| Mạng áp dụng | 4G, 5G-NSA, 5G-SA |
| Khối lượng thiết bị | 242mm*190mm*66mm |
| Phạm vi phát hiện | lên đến 300 mét |
| Sự can thiệp phòng thủ | 2,4GHz 、 5,2GHz 、 5,8GHz |
|---|---|
| Kích thước màn hình | 3,5" |
| thời gian làm việc | ≥1 giờ |
| Bán kính nhiễu | 1-2km |
| chi tiết đóng gói | Vỏ hoặc hộp bền |