| tên | Polaris Hobit N6r |
|---|---|
| Chế độ tập trung | tự động/thủ công |
| Trọng lượng | 3,5kg |
| Kích thước | 300mm*260mm*140mm |
| Màu sắc | màu trắng |
| Tần số gây nhiễu | 433 MHz, 900 MHz, 1,2Hz, 1,5GHz, 2,4GHz, 5,8 GHz |
|---|---|
| Fpv gây nhiễu | Có thể tùy chỉnh từ 300 MHz đến 6,2 GHz |
| Sức mạnh | ≤200w |
| đánh giá bảo vệ | IP65 |
| Phạm vi | 1,5KM-3KM |
| Độ phân giải hình ảnh | 640*512 |
|---|---|
| Chế độ hình ảnh | Màu, b/w, truyền sương mù quang học |
| Khoảng cách phát hiện | ≥12km |
| Khoảng cách phát hiện ban đêm | ≥5km |
| phạm vi ngang | 0°~360° |
| Mục tiêu chính | Xe có độ cao thấp |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | UDP |
| Radar Band | 8 ~ 12GHz |
| Lớp bảo vệ | IP65 |
| kích thước bên ngoài | 850 × 330 × 440 (mm) |
| Dải nhiễu | 900 MHz 、 1,5GHz 、 2,4GHz 、 5,85GHz |
|---|---|
| Sự thuận tiện | Đèn cầm tay |
| Tiêu thụ năng lượng | ≤ 30W |
| góc phát hiện | 360° |
| Màu sắc | Tất cả hợp kim nhôm |
| tên | Polaris Hobit SQ1 |
|---|---|
| Băng hình phát hiện | 433MHz 、 900MGZ 、 2,4GHz 、 5,2GHz 5,8 GHz |
| Vị trí máy bay không người lái | Trong vòng 3km |
| Tùy chỉnh | 360° |
| Tỷ lệ phát hiện | ≥ 99,9% |
| tên | Polaris Hobit Q1s |
|---|---|
| Tần suất | 700 MHz - 6 GHz |
| Hãng vận hành | 4 tàu sân bay |
| Phạm vi có hiệu lưc | 1,5-3km |
| Kích thước | 500x340x200 mm |
| Chế độ tập trung | tự động/thủ công |
|---|---|
| Cung cấp năng lượng & tiêu thụ năng lượng | Công suất trung bình : 40W/Đỉnh công suất 60W |
| Kích thước | 352 mm × 245 mm × 275 mm |
| Trọng lượng | 8 kg |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ℃ ~ +60 ℃ |
| Dải nhiễu | 900MHz, 1.5GHz, 2.4GHz, 5.8GHz |
|---|---|
| thời gian làm việc | ≥1 giờ |
| Tiêu thụ năng lượng | ≤ 30W |
| Cấu trúc | 300mm*260mm*140mm |
| Trọng lượng | 3,5kg |
| Công suất trung bình | 40W |
|---|---|
| Chế độ tập trung | tự động/thủ công |
| Trọng lượng | 8 kg |
| Kích thước | 352 mm × 245 mm × 275 mm |
| giao thức mạng | IPv4, TCP/IP, UDP, v.v. |