| tên | Polaris Hobit S18 |
|---|---|
| GPS giả mạo | Vâng |
| Băng tần | 70 MHz - 6GHz, Phát hiện tập trung vào 433 MHz 、 868MHz 、 915MHz 、 2,4GHz 、 5,2GHz 、 5,8 GHz |
| Máy bay không người lái | Tín hiệu tương tự 300 MHz-6.2GHz của máy bay không người lái FPV |
| Phạm vi | 10km |
| tên | Máy phát hiện máy bay không người lái với phát hiện 360 ° với công nghệ phát hiện thụ động |
|---|---|
| Khám phá phạm vi | 10km |
| Trọng lượng | 15kg |
| Chế độ mạng | LAN /WAN |
| Giao diện API | Hỗ trợ |
| tên | Đã sửa lỗi máy bay không người lái dễ dàng để cài đặt phù hợp cho công việc hiện trường |
|---|---|
| phạm vi gây nhiễu | 2km |
| Hệ thống làm mát | Quạt và tản nhiệt |
| Khả năng can thiệp | 900 MHz, 433 MHz; 1,5GHz, 2,4GHz, 5,8GHz; 5.2GHz |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C-50 ° C. |
| tên | Máy phát hiện máy bay không người lái với khả năng tìm hướng phạm vi 10km và 3km sáu khu vực bị kẹt |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 5-10KM |
| phạm vi gây nhiễu | 2-3km |
| Hướng tắc | 6 khu vực |
| Các ban nhạc gây nhiễu | 5725-5850MHz 、 2400-2500MHz 、 5150-5250MHz 860-928MHz 、 428-435MHz |
| Phạm vi | 5-10KM |
|---|---|
| Khám phá FPV | 300 MHz-6.2GHz |
| Phổ phát hiện | 70 MHz - 6GHz |
| Phổ foucs | 433MHz 、 868MHz 、 915MHz 、 2,4GHz 、 5,2GHz 、 5,8GHz |
| Tỷ lệ phát hiện | ≧ 99% |
| tên | Máy dò UAV với khả năng tìm hướng phạm vi 10km để phát hiện máy bay không người lái chính thống |
|---|---|
| Tổng điện năng tiêu thụ | Ít hơn 35W |
| Phạm vi tần số | 70 MHz đến 6,2GHz |
| Kích thước máy chủ chính | 170mm×85mm×55mm(D*R*C) |
| Bán kính phát hiện | 2000m |
| tên | Polaris Hobit P5s |
|---|---|
| Dải nhiễu | Hầu hết máy bay không người lái 2,4GHz, 5,8GHz |
| Màu sắc | Màu xanh |
| kích thước | 300mm*260mm*140mm |
| Trọng lượng | 2,5kg |
| Tên | Đèn phát hiện chống máy bay không người lái di động 70 MHz-6000 MHz được thiết kế để tìm hướng Uav F |
|---|---|
| Nội dung thông tin | Dữ liệu |
| Cấp độ bảo vệ | IP65 |
| Tiêu thụ điện năng | ≤100W |
| Số lượng phát hiện (Đồng thời) | ≥40 máy bay không người lái |
| tên | Máy dò UAV với khả năng tìm hướng phạm vi 10km để phát hiện máy bay không người lái chính thống |
|---|---|
| Bán kính phát hiện | 5km |
| Máy bay không người lái phát hiện tối đa | ≥120 PC |
| Chế độ mạng | LAN /WAN |
| Tần số phát hiện | 300M-6GHz |
| tên | Máy phát hiện máy bay không người lái với công nghệ giám sát phổ tần số có thể hỗ trợ ghi dữ liệu |
|---|---|
| Bán kính phát hiện | 5km |
| vật liệu anten | Sợi thủy tinh |
| Chế độ mạng | LAN/WAN |
| Giao diện API | Hỗ trợ |