| tên | Polaris Hobit J7 |
|---|---|
| Băng tần | 433 MHz, 900 MHz, 1,5GHz, 2,4GHz, 5,8 GHz |
| Có thể tùy chỉnh | Có sẵn |
| Phạm vi | 3 km |
| Kích thước | 440mm*300mm*200mm |
| Detection Technology | Radio Spectrum Detection |
|---|---|
| Detect Model Library | 400+ |
| Night Detection Distance | ≥5KM |
| Working Temperature | -20℃~+55℃ |
| Location Refresh Time | ≤30s |
| Working Temperature | -20℃~+55℃ |
|---|---|
| Single Package Size | 500×500×700mm |
| Night Detection Distance | ≥5KM |
| Detection Bands | 60MHz~6.2GHz |
| Working | 24*7hours Ongoing Working. |
| Detect Model Library | 400+ |
|---|---|
| Detection Bands | 60MHz~6.2GHz |
| Single Package Size | 500×500×700mm |
| Night Detection Distance | ≥5KM |
| Main Detection Bands | 900MHz,1.4GHz,2.4GHz,5.2GHz,5.8GHz |
| Detection Drone Speed | 0.5m/s~30m/s |
|---|---|
| Main Detection Bands | 900MHz,1.4GHz,2.4GHz,5.2GHz,5.8GHz |
| Distance Accuracy | ≤10m |
| Detection Sensitivity | High |
| Single Package Size | 500×500×700mm |
| Detection Distance | 5-10KM |
|---|---|
| Detection Sensitivity | High |
| Detection Bands | 60MHz~6.2GHz |
| Working | 24*7hours Ongoing Working. |
| Sounding Position | 0°~360°(Omni-directional Antenna) |
| Dải phát hiện | 60MHz ~ 6,2GHz |
|---|---|
| Kích thước gói đơn | 500 × 500 × 700mm |
| Tốc độ phát hiện máy bay không người lái | 0,5m/s ~ 30m/s |
| vị trí âm thanh | 0°~360°(Ăng-ten đa hướng) |
| Phát hiện thư viện mô hình | 400+ |
| tên | Polaris Hobit Portable-C2 |
|---|---|
| Sự can thiệp phòng thủ | 2.4GHz, 5.8GHz |
| Loại | Máy dò tần số vô tuyến |
| Phạm vi | 3 km |
| Vật liệu | Nhựa |
| tên | Polaris Hobit Rd5 |
|---|---|
| Băng tần | 300MHz-6GHz |
| thời gian làm việc | ≥1 giờ |
| Ban nhạc FPV | Singal tương tự 300 MHz-6GHz |
| Loại | Máy dò tần số với 6 khu vực gây nhiễu |
| tên | Polaris Hobit Station-7 |
|---|---|
| Phạm vi | 3 km |
| Băng tần | 1.4GHz-6GHz |
| Tìm hướng bay không người lái | Hỗ trợ |
| Hệ thống | Bulit trong hệ thống |