| Sàng lọc đồng thời số tối đa của UAV | 150 cái |
|---|---|
| Khám phá FPV | Tín hiệu tương tự 300 MHz-6.2GHz của máy bay không người lái FPV |
| Tỷ lệ phát hiện | 99,99 % |
| Chiều cao phát hiện thấp nhất | ≤0 mét |
| giải mã | Hỗ trợ DJI O4 và RemoteId |
| Jamming Range | ≥ 2km |
|---|---|
| Networking | Cloud server network multiple devices, remote control through mobile terminal |
| Weight | 136kg |
| Frequency Band | 70Mhz-6Ghz |
| Detection Rate | 99.99 % |
| Tên sản phẩm | Phát hiện được phát hiện 10km 3km đánh chặn FPV PRPV 30MHz-6.2GHz Chống máy bay không người lái chốn |
|---|---|
| Các dải phát hiện UAV | 433 MHz, 868 MHz, 915 MHz, 2,4GHz, 5,2GHz, 5,8 GHz |
| Bảo mật dữ liệu | Quản lý chứng chỉ và mã hóa dữ liệu về độ tin cậy và bảo mật dữ liệu |
| Phạm vi phát hiện | Lên đến 10KM |
| Khám phá FPV | Tín hiệu tương tự 300 MHz-6.2GHz của máy bay không người lái FPV |
| UAV Detection Bands | 433Mhz, 868Mhz, 915Mhz, 2.4Ghz, 5.2Ghz, 5.8Ghz |
|---|---|
| Detection Rate | 99.99 % |
| Lowest Detection Height | ≤0 meters |
| Jamming Range | ≥ 2km |
| FPV Detection | 300Mhz-6.2Ghz Analog Signal of FPV Drones |
| Kết nối mạng | Mạng máy chủ đám mây nhiều thiết bị, điều khiển từ xa thông qua thiết bị đầu cuối di động |
|---|---|
| Các dải tần số nhiễu phòng thủ | 900 MHz, 433 MHz, 1,5GHz, 2,4GHz, 5,8GHz, 5,2GHz |
| Bảo mật dữ liệu | Quản lý chứng chỉ và mã hóa dữ liệu về độ tin cậy và bảo mật dữ liệu |
| Phát hiện trọng tâm | 433 MHz, 868 MHz, 915 MHz, 2,4GHz, 5,2GHz, 5,8 GHz |
| Tên sản phẩm | Phát hiện được phát hiện 10km 3km đánh chặn FPV PRPV 30MHz-6.2GHz Chống máy bay không người lái chốn |
| Jamming Range | ≥ 2km |
|---|---|
| Sizes | 500mm*1500mm |
| Weight | 136kg |
| Decoding | Support DJI O4 And RemoteID |
| FPV Detection | 300Mhz-6.2Ghz Analog Signal of FPV Drones |
| tên | Polaris Hobit As-18 |
|---|---|
| Băng tần | 70 MHz - 6 GHz |
| Ban nhạc FPV | Tín hiệu tương tự 300 MHz-6.2GHz của máy bay không người lái FPV |
| Màu sắc | đen trắng |
| Trọng lượng | Cơ sở matel và tấm chắn nhựa |
| Kích thước | 50mm * 420mm * 220mm |
|---|---|
| Tần số phát hiện | Tập trung vào 900 MHz, 1,2GHz, 2,4GHz, 5,2GHz, 5,8 GHz |
| Phạm vi phát hiện | 5 km (sẽ có sự khác biệt nhất định theo các môi trường và mô hình máy bay khác nhau) |
| Vị trí máy bay không người lái | Với chức năng ID DRONE ID và DRONE REMOTE ID |
| Thời gian làm việc | Khoảng 4 giờ (có thể thay thế pin và nguồn điện bên ngoài) có sẵn) |
| Mẫu số | Hobbit V2 |
|---|---|
| Kênh | 70 MHz - 6GHz |
| Nhận tần số | 300 MHz-6.2GHz |
| tốc độ truyền | ≥20Kb/giây |
| Chiều cao phát hiện | ≤0 mét |
| tên | 2,4g 5,8g 5,2GHz tần số tần số máy bay máy bay không người lái nhanh chóng xác định thông tin về máy |
|---|---|
| Khám phá phạm vi | 1-2km |
| Chế độ cảnh báo | Cảnh báo âm thanh/trực quan |
| Hành động góc | 360° |
| Vật liệu | Hợp kim titan |